CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ THUẬN THIÊN

Tìm thấy: 17:00 27/09/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00076016
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Đường Nguyễn Văn Cừ, Tổ 7, Khu phố 4, phường An Thới, thành phố Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
Người đại diện
Nguyễn Văn Linh  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1702121173
Ngày cấp
19/03/2018
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Kiên Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00076016
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
15/09/2033
2
HCM-00076016
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
III
15/09/2033
3
HCM-00076016
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
15/09/2033
4
HCM-00076016
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
15/09/2033
5
HCM-00076016
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
đường dây và trạm biến áp
III
15/09/2033
6
HCM-00076016
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
15/09/2033
7
HCM-00076016
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Công nghiệp
III
15/09/2033
8
HCM-00076016
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
15/09/2033
9
HCM-00076016
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
15/09/2033
10
HCM-00076016
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
III
15/09/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ THUẬN THIÊN như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây