CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SỐ 5 NGỌC HỒI

Tìm thấy: 23:50 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00077723
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Số 501 Trần Phú, thị trấn Plei Kần, huyện Ngọc Hồi, Tỉnh Kon Tum
Người đại diện
Nguyễn Hoài Thiên Trang  
Chức vụ
Chủ tịch công ty kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
6101295255
Ngày cấp
16/10/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh KonTum

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00077723
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
III
28/11/2033
2
HCM-00077723
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
28/11/2033
3
HCM-00077723
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng
Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
28/11/2033
4
HCM-00077723
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
28/11/2033
5
HCM-00077723
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
28/11/2033
6
HCM-00077723
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ; cầu
III
28/11/2033
7
HCM-00077723
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
28/11/2033
8
HCM-00077723
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
28/11/2033
9
HCM-00077723
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
28/11/2033
10
HCM-00077723
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
28/11/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng số 5 Ngọc Hồi như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu Công ty trách nhiệm hữu hạn xây dựng số 5 Ngọc Hồi như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây