CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 247

Tìm thấy: 19:30 17/11/2023
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00077479
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Thửa đất số 335, Tờ bản đồ số 7-2, Khu vực 4, thị trấn Đức Hòa, huyện Đức Hoà, Tỉnh Long An
Người đại diện
Trần Trung Nghĩa  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
1102036889
Ngày cấp
14/08/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Long An

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00077479
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình
Dân dụng
III
17/11/2033
2
HCM-00077479
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
17/11/2033
3
HCM-00077479
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
17/11/2033
4
HCM-00077479
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình giao thông
đường bộ
III
17/11/2033
5
HCM-00077479
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi, đê điều
III
17/11/2033
6
HCM-00077479
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng (không bao gồm các nội dung về công nghệ thuộc chuyên ngành điện)
III
17/11/2033
7
HCM-00077479
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Dân dụng
III
17/11/2033
8
HCM-00077479
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Giao thông
đường bộ
III
17/11/2033

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 247 như sau:

  • Đã tham gia 42 gói thầu, trong đó trúng 29 gói, trượt 10 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 35.02% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.84% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Tây Ninh (34), TP.Hồ Chí Minh (4), Đồng Tháp (3), Đồng Nai (1)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Long An (20), TP.Hồ Chí Minh (3), Tiền Giang (2), Đồng Nai (1), Không xác định (16)
  • Có quan hệ với 11 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 22 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng 12 gói, thua 10 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 5 nhà thầu trong 12 gói thầu, thắng thầu 12 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 7 gói thầu với 2 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI 247 như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây