CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN PHÁT 3979

Tìm thấy: 15:48 25/06/2021
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00039914
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
13KV1, đường Trần Nam Phú, Phường Hiệp Thành, Thành phố Ngã Bảy, Tỉnh Hậu Giang
Người đại diện
Nguyễn Hồng Suốt  
Chức vụ
Chủ tịch công ty kiêm giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
6300314255
Ngày cấp
21/02/2019
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hậu Giang

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAP-00039914
Lập quy hoạch xây dựng

III
11/05/2030
3
HAP-00039914
Giám sát thi công xây dựng công trình
Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; công nghiệp (nhẹ).
III
11/05/2030
4
HAP-00039914
Thi công xây dựng công trình
Thi công xây dựng công trình: dân dụng; đường bộ; cầu; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
III
11/05/2030

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN PHÁT 3979 như sau:

  • Đã tham gia 76 gói thầu, trong đó trúng 29 gói, trượt 46 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 73.83% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (56), An Giang (6), Cà Mau (5), Đồng Tháp (4), Vĩnh Long (1), Không xác định (4)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hậu Giang (18), Sóc Trăng (14), Cần Thơ (4), Kiên Giang (3), Cà Mau (3), Tiền Giang (2), Đồng Tháp (2), Không xác định (30)
  • Có quan hệ với 33 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 31 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 160 nhà thầu trong 65 gói thầu, thắng 18 gói, thua 46 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 12 nhà thầu trong 26 gói thầu, thắng thầu 9 gói, thua 17 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Tổ chức xây dựng này cũng là bên mời thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TIẾN PHÁT 3979 như sau:
  • Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 0 dự án với tổng số 0 gói thầu.
  • Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
  • Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây