CÔNG TY TNHH XD TM HOÀNG PHÚC

Tìm thấy: 20:04 18/10/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082970
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Thôn Phú Ninh, xã Ân Nghĩa, huyện Hoài Ân, Tỉnh Bình Định
Người đại diện
Nguyễn Thị Kim Tây  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4101635162
Ngày cấp
16/11/2023
Cơ quan cấp
Sở Kế hoạch và Đầu tư Bình Định

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
BID-00082970
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
dân dụng
III
21/06/2034
2
BID-00082970
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
21/06/2034
3
BID-00082970
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
giao thông
đường bộ, cầu đường bộ
III
21/06/2034
4
BID-00082970
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
21/06/2034
5
BID-00082970
Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình

III
21/06/2034
6
BID-00082970
Thi công xây dựng công trình
dân dụng
công tác xây dựng
III
21/06/2034
7
BID-00082970
Thi công xây dựng công trình
hạ tầng kỹ thuật (cấp nước, thoát nước)
công tác xây dựng
III
21/06/2034
8
BID-00082970
Thi công xây dựng công trình
giao thông (đường bộ, cầu đường bộ)
công tác xây dựng
III
21/06/2034
9
BID-00082970
Thi công xây dựng công trình
phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn (thủy lợi)
công tác xây dựng
III
21/06/2034
10
BID-00082970
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình

III
21/06/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XD TM HOÀNG PHÚC như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây