Cty TNHH THT

Tìm thấy: 21:40 05/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00000711
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/Thành phố
Địa chỉ trụ sở chính
726, Lê Hồng Phong, phường Phước Long, Thành phố Nha Trang, Tỉnh Khánh Hòa, Việt Nam
Người đại diện
Lại Ngọc Hòa  
Chức vụ
Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4200505171
Ngày cấp
23/07/2002
Cơ quan cấp
Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Khánh Hòa

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HAN-00000711
Giám sát thi công xây dựng công trình
Dân dụng
III
09/05/2032
2
HAN-00000711
Thi công xây dựng công trình
Dân dụng
II
09/05/2032
3
HAN-00000711
Thi công xây dựng công trình
Nhà công nghiệp
III
09/05/2032
4
HAN-00000711
Thi công xây dựng công trình
Giao thông
Đường bộ
II
09/05/2032
5
HAN-00000711
Thi công xây dựng công trình
Hạ tầng kỹ thuật
III
09/05/2032
6
HAN-00000711
Thi công xây dựng công trình
NN & PTNT
III
09/05/2032

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH THT như sau:

  • Đã tham gia 185 gói thầu, trong đó trúng 64 gói, trượt 114 gói, 7 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)

    Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu

  • Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
  • Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
  • Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 54.9% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 690.62% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
  • Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (174), Không xác định (11)
  • Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (149), Không xác định (36)
  • Có quan hệ với 51 bên mời thầu
  • Có quan hệ với 46 chủ đầu tư
  • Đã từng đấu với 166 nhà thầu trong 178 gói thầu, thắng 57 gói, thua 114 gói, 7 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã từng liên danh với 34 nhà thầu trong 45 gói thầu, thắng thầu 16 gói, thua 27 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
  • Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây