HỢP TÁC XÃ TÂN GIA HƯNG

Tìm thấy: 00:06 06/09/2024
Mã chứng chỉ năng lực HĐXD
00082228
Đơn vị kiểm duyệt
Tỉnh/TP (Trước sáp nhập)
Tỉnh/TP (Sau sáp nhập)
Địa chỉ trụ sở chính
Tổ 2, thôn Tân Quý, Xã Tam Vinh, Huyện Phú Ninh, Tỉnh Quảng Nam
Người đại diện
Lê Quan Việt  
Chức vụ
Chủ tịch HĐQT kiêm Giám đốc
Mã số thuế/ Quyết định thành lập
4001247769
Ngày cấp
03/03/2022
Cơ quan cấp
UBND huyện Phú Ninh

Lĩnh vực hoạt động

STT Số chứng chỉ Lĩnh vực Lĩnh vực mở rộng Hạng Ngày hết hạn
1
HCM-00082228
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
III
04/06/2034
2
HCM-00082228
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật
cấp nước, thoát nước
III
04/06/2034
3
HCM-00082228
Thi công xây dựng công trình
Thi công công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
04/06/2034
4
HCM-00082228
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình
Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
III
04/06/2034
5
HCM-00082228
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình dân dụng, hạ tầng kỹ thuật
III
04/06/2034
6
HCM-00082228
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình
Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình phục vụ nông nghiệp và phát triển nông thôn
thủy lợi
III
04/06/2034

Tổ chức xây dựng này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu Hợp tác xã Tân Gia Hưng như sau:

  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây