Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
| STT | Số chứng chỉ | Lĩnh vực | Lĩnh vực mở rộng | Hạng | Ngày hết hạn |
|---|---|---|---|---|---|
1 |
BXD-00006968 |
Khảo sát xây dựng |
I |
27/12/2022 |
|
3 |
BXD-00006968 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước) |
III |
27/12/2022 |
4 |
BXD-00006968 |
Giám sát thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp và PTNT (Thủy lợi) |
III |
27/12/2022 |
5 |
BXD-00006968 |
Giám sát thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật |
III |
27/12/2022 |
6 |
BXD-00006968 |
Thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp và PTNT (Thủy lợi) |
I |
27/12/2022 |
7 |
BXD-00006968 |
Thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật (cấp, thoát nước) |
III |
27/12/2022 |
8 |
HAN-00006968 |
Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình |
NN & PTNT |
II |
14/12/2030 |
9 |
HAN-00006968 |
Giám sát thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp &PTNT đê điều |
II |
14/12/2030 |
10 |
HAN-00006968 |
Thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp &PTNT thủy lợi |
II |
14/12/2030 |
11 |
HAN-00006968 |
Thi công xây dựng công trình |
Hạ tầng kỹ thuật Cấp - thoát nước |
II |
14/12/2030 |
12 |
HAN-00006968 |
Thi công xây dựng công trình |
Nông nghiệp &PTNT đê điều |
III |
14/12/2030 |
13 |
HAN-00006968 |
Khảo sát xây dựng |
Khảo sát địa hình |
III |
14/12/2030 |
14 |
HAN-00006968 |
Khảo sát xây dựng |
Khảo sát địa chất |
III |
14/12/2030 |
- Đã công bố kế hoạch lựa chọn nhà thầu của 3 dự án với tổng số 3 gói thầu.
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.