Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Phần mềm DauThau.info không tìm thấy nhà thầu có tên Cơ sở kinh doanh Thành Công trong cơ sở dữ liệu đã được phê duyệt trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, tuy nhiên tên này đã được sử dụng ở một số chỗ, kết quả phân tích như sau:
- Đã tham gia 10 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh):
827.926.300 VND- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (4), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (4), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi theo TT01/VBHN-BGDĐT do TRƯỜNG MẦM NON YÊN MỸ mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
27/12/2023 09:20
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm bàn và ghế học sinh mầm non để bổ sung cơ sở vật chất lớp học tại Trường mầm non Triều Khúc do Trường mầm non Triều Khúc mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/12/2023 11:27
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua đồ dùng, đồ chơi STEAM của trường mầm non C xã Tứ Hiệp do TRƯỜNG MẦM NON CHU VĂN AN mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/12/2023 16:28
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Gói thầu MS-10: Mua văn phòng phẩm do Cục Hậu cần - Kỹ thuật/Binh chủng Đặc công mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
22/11/2023 16:38
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm đồ dùng đồ chơi cho trẻ do TRƯỜNG MẦM NON A NGỌC HỒI mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/11/2023 10:58
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm đồ dùng học phẩm cho các lớp học của trường Mầm non A thị trấn Văn Điển do Trường Mầm Non Thanh Trì mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
11/11/2023 10:44
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm vật tư trang trí môi trường lớp học điểm trường Vĩnh Ninh cụm 11 của trường mầm non xã Vĩnh Quỳnh do TRƯỜNG MẦM NON ÍCH VỊNH mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
02/11/2023 14:31
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm cỏ nhân tạo bằng nhựa dạng cuốn để cải tạo khu vui chơi của trường mầm non B xã Ngọc Hồi thuộc dự toán: Mua sắm cỏ nhân tạo bằng nhựa dạng cuốn để cải tạo khu vui chơi của trường mầm non B xã Ngọc Hồi do TRƯỜNG MẦM NON B NGỌC HỒI mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/10/2023 16:19
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm đồ chơi cho các lớp của trường mầm non C thị trấn Văn Điển do TRƯỜNG MẦM NON CÚC CHI mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/09/2023 15:24
Cơ sở kinh doanh Thành Công đã trúng thầu gói thầu Mua sắm đồ chơi cho các lớp học của trường mầm non B xã Thanh Liêt do Trường Mầm Non Thanh Liêt mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
23/08/2023 17:15
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Cơ sở kinh doanh Thành Công có tham gia 10 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 10 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Cơ sở kinh doanh Thành Công có quan hệ với 10 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Cơ sở kinh doanh Thành Công đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Cơ sở kinh doanh Thành Công đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù là ai thì mặc định sẽ chỉ có thể cùng một người khác đi hết đoạn đường đời. Chúng ta đều không tránh được điểm tận cùng của mỗi người. Đến lúc đó bạn mới biết, ở đoạn cuối của thế giới và thời gian, có ai đang đứng đó chờ bạn. "
Hoàng Mặc Kỳ
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"