Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.527.315.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.527.315.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.527.315.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.527.315.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại Trường mầm non Triều Khúc của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã môi trường đô thị Tân Triều
27/02/2026 16:38
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại Trường mầm non Triều Khúc của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
02/02/2026 17:57
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị phục vụ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP YẾN PHƯƠNG
18/11/2025 14:38
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị phục vụ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
14/11/2025 10:37
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa và các sản phẩm từ sữa cho trẻ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/9/2025 đến hết ngày 31/8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
29/08/2025 16:39
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết đóng bình để cung cấp nước uống cho trẻ tại Trường mầm non Triều Khúc từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
29/08/2025 16:33
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, sản phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho trẻ bán trú tại Trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/09/2025 đến hết ngày 31/08/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
29/08/2025 16:27
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua sữa và các sản phẩm từ sữa cho trẻ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/9/2025 đến hết ngày 31/8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
28/08/2025 09:43
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết đóng bình để cung cấp nước uống cho trẻ tại Trường mầm non Triều Khúc từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:10
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, sản phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho trẻ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/9/2025 đến ngày 31/8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
26/08/2025 20:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Triều Khúc công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã môi trường đô thị Tân Triều
23/01/2025 14:26
Trường mầm non Triều Khúc đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
20/01/2025 16:43
Trường mầm non Triều Khúc công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị phục vụ bán trú cho trẻ năm học 2024-2025 tại trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Phạm Thị Châm
20/12/2024 16:52
Trường mầm non Triều Khúc đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị phục vụ bán trú cho trẻ năm học 2024-2025 tại trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
17/12/2024 17:26
Trường mầm non Triều Khúc công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy điều hoà nhiệt độ phòng học để bổ sung cơ sở vật chất cho các lớp tại trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ MK VIỆT NAM
01/07/2024 15:30
Trường mầm non Triều Khúc công bố kết quả gói thầu Cung cấp bảng, tủ góc, tủ đựng chăn chiếu bằng gỗ để bổ sung cơ sở vật chất lớp học tại trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Mạnh Hùng 1980
28/06/2024 14:56
Trường mầm non Triều Khúc đăng tải KHLCNT Cung cấp máy điều hoà nhiệt độ phòng học để bổ sung cơ sở vật chất cho các lớp tại trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
20/06/2024 09:17
Trường mầm non Triều Khúc đăng tải KHLCNT Cung cấp bảng, tủ góc, tủ đựng chăn chiếu bằng gỗ để bổ sung cơ sở vật chất lớp học tại trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
20/06/2024 08:57
Trường mầm non Triều Khúc công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ TÂN TRIỀU
05/02/2024 15:22
Trường mầm non Triều Khúc đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
02/02/2024 13:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại Trường mầm non Triều Khúc của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã môi trường đô thị Tân Triều
27/02/2026 16:38
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ vệ sinh môi trường tại Trường mầm non Triều Khúc của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
02/02/2026 17:57
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị phục vụ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP YẾN PHƯƠNG
18/11/2025 14:38
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, trang thiết bị phục vụ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
14/11/2025 10:37
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa và các sản phẩm từ sữa cho trẻ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/9/2025 đến hết ngày 31/8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
29/08/2025 16:39
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nước uống tinh khiết đóng bình để cung cấp nước uống cho trẻ tại Trường mầm non Triều Khúc từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
29/08/2025 16:33
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, sản phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho trẻ bán trú tại Trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/09/2025 đến hết ngày 31/08/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
29/08/2025 16:27
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua sữa và các sản phẩm từ sữa cho trẻ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/9/2025 đến hết ngày 31/8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
28/08/2025 09:43
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua nước uống tinh khiết đóng bình để cung cấp nước uống cho trẻ tại Trường mầm non Triều Khúc từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
27/08/2025 15:10
Bên mời thầu Trường mầm non Triều Khúc đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, sản phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho trẻ bán trú tại trường mầm non Triều Khúc từ ngày 01/9/2025 đến ngày 31/8/2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc với 1 gói thầu.
26/08/2025 20:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Triều Khúc là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cảm giác là một thứ rất huyền diệu, có những niềm vui thì cần người khác chia sẻ niềm vui sẽ tăng gấp bội, nhưng có những sự cô đơn cần một mình mới có thể thấu hiểu. "
Sênh Ly
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh