Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Phần mềm DauThau.info không tìm thấy nhà thầu có tên Lưu Đức Hiếu trong cơ sở dữ liệu đã được phê duyệt trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, tuy nhiên tên này đã được sử dụng ở một số chỗ, kết quả phân tích như sau:
- Đã tham gia 5 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh):
388.503.000 VND- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Ninh (1), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Giang (1), Không xác định (4)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
Lưu Đức Hiếu đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 08 Công trình: Trung đoàn 95/ Sư đoàn 325/ QĐ2. Hạng mục. Sơn nhà ở đại đội 7 và đại đội 8/Tiểu đoàn 5/ e95. do Trung đoàn 95 - Sư đoàn 325 - Quân đoàn 12 mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
08/10/2023 15:20
Lưu Đức Hiếu đã trúng thầu gói thầu Mua sắm hàng hóa Sửa chữa nhà vệ sinh C14, C15, C16 do Trung đoàn 18 - Sư đoàn 325 - Quân đoàn 12 mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
05/09/2023 17:36
Lưu Đức Hiếu đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm VLXD sửa chữa Sở chỉ huy do SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
17/05/2023 09:44
Lưu Đức Hiếu đã trúng thầu gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm VLXD Sửa chữa Hội trường do SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
17/05/2023 09:42
Lưu Đức Hiếu đã trúng thầu gói thầu gói thầu số 03: mua sắm VLXD sửa chữa d4,5,6/e422 do SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
26/04/2023 10:00
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Lưu Đức Hiếu có tham gia 5 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 5 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Lưu Đức Hiếu có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Lưu Đức Hiếu đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Lưu Đức Hiếu đã tham gia thầu tại 1 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không sợ bão, vì tôi đang học cách điều khiển con tàu của mình. "
Louisa May Alcott