Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 39 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 53 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 23,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.146.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.072.823.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,53%, Xây lắp 41,18%, Tư vấn 11,76%, Phi tư vấn 23,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.146.994.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.072.823.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 5 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 24 TBMT trong đó tự mời thầu 17 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê nhân công cải tạo nhà vệ sinh Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
16/06/2025 08:37
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê nhân công nâng cấp, sửa chữa trạm lọc nước f bộ và 3e của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ NAM THÀNH
16/06/2025 08:36
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại Sư đoàn bộ. của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Hùng
16/06/2025 08:24
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 với 1 gói thầu.
10/05/2025 10:06
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư nâng cấp, sửa chữa trạm lọc nước f bộ và 3e của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỮU THÀNH CHUNG
08/05/2025 22:38
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư cải tạo nhà vệ sinh Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Đức Hiếu
08/05/2025 21:56
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư và cải tạo công trình phổ thông Ngành Doanh trại Quý II năm 2025 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 với 5 gói thầu.
08/05/2025 21:29
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư quét vôi ve tại Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THU
27/01/2025 22:26
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chống mối tại Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ PHƯƠNG THẢO
27/01/2025 21:59
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sơn, sửa chữa hệ thống cửa gỗ trong Sư đoàn bộ. của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Cao Bằng
27/01/2025 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê nhân công cải tạo nhà vệ sinh Cơ quan Sư đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ NAM THÀNH
16/06/2025 08:37
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê nhân công nâng cấp, sửa chữa trạm lọc nước f bộ và 3e.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ NAM THÀNH
16/06/2025 08:36
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại Sư đoàn bộ..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Hùng
16/06/2025 08:24
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại Sư đoàn bộ với 1 gói thầu.
10/05/2025 10:06
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư nâng cấp, sửa chữa trạm lọc nước f bộ và 3e.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỮU THÀNH CHUNG
08/05/2025 22:38
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư cải tạo nhà vệ sinh Cơ quan Sư đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Đức Hiếu
08/05/2025 21:56
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư và cải tạo công trình phổ thông Ngành Doanh trại Quý II năm 2025 với 5 gói thầu.
08/05/2025 21:29
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư quét vôi ve tại Sư đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THU
27/01/2025 22:26
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chống mối tại Sư đoàn bộ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ PHƯƠNG THẢO
27/01/2025 21:59
SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sơn, sửa chữa hệ thống cửa gỗ trong Sư đoàn bộ..
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Cao Bằng
27/01/2025 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuê nhân công cải tạo nhà vệ sinh Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
16/06/2025 08:37
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê nhân công nâng cấp, sửa chữa trạm lọc nước f bộ và 3e của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ NAM THÀNH
16/06/2025 08:36
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại Sư đoàn bộ. của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Nguyễn Hùng
16/06/2025 08:24
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống điều hòa tại Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 với 1 gói thầu.
10/05/2025 10:06
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật tư nâng cấp, sửa chữa trạm lọc nước f bộ và 3e của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HỮU THÀNH CHUNG
08/05/2025 22:38
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư cải tạo nhà vệ sinh Cơ quan Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Đức Hiếu
08/05/2025 21:56
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư và cải tạo công trình phổ thông Ngành Doanh trại Quý II năm 2025 của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 với 5 gói thầu.
08/05/2025 21:29
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư quét vôi ve tại Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRẦN THỊ THU
27/01/2025 22:26
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chống mối tại Sư đoàn bộ của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ PHƯƠNG THẢO
27/01/2025 21:59
Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Sơn, sửa chữa hệ thống cửa gỗ trong Sư đoàn bộ. của chủ đầu tư SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Bùi Cao Bằng
27/01/2025 21:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải 39 KHLCNT, trong đó có 53 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải 17 TBMT trong 14 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 17 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 đã đăng tải 73 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu SƯ ĐOÀN 306 - QUÂN KHU 1 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khi là một chàng trai trẻ, thế giới của anh ta rất nhỏ. Cái gọi là tiền đồ và trách nhiệm vẫn chỉ là thứ có trong tưởng tượng mà không thể với tới được. Tưởng tượng luôn đẹp song rốt cuộc chỉ là tưởng tượng mà thôi. "
Dạ Vi Lan