Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Phần mềm DauThau.info không tìm thấy nhà thầu có tên Nguyễn Anh Tuấn trong cơ sở dữ liệu đã được phê duyệt trên hệ thống mạng đấu thầu quốc gia, tuy nhiên tên này đã được sử dụng ở một số chỗ, kết quả phân tích như sau:
- Đã tham gia 10 gói thầu, trong đó trúng 10 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh):
2.134.490.420 VND- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (5), Phú Thọ (3), Lâm Đồng (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Gia Lai (5), Hòa Bình (3), Không xác định (2)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu Cung cấp nguyên liệu, nhiên liệu, thực phẩm nấu ăn bán trú cho học sinh học kì I năm học 2025-2026 do Trường Tiểu học Hàm Thắng 2 mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
15/10/2025 13:04
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu In ấn sổ sách, biểu mẫu phục vụ khám chữa bệnh năm 2023 - 2024 của Bệnh viện Y học cổ truyền Thái Nguyên do Bệnh viện Y học cổ truyền Thái Nguyên mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
28/11/2023 16:52
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu Số 01: Xây lắp công trình (Bao gồm chi phí hạng mục chung) do ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2023 20:52
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu Số 01: Xây lắp công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) do ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2023 20:49
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu Số 01: Xây lắp công trình (Bao gồm chi phí hạng mục chung) do ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2023 20:41
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu Số 01:Xây lắp công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) do ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2023 20:36
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu Số 01: Xây lắp công trình (Bao gồm chi phí hạng mục chung) do ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG mời thầu với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
18/08/2023 20:31
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu GT14-2023 mua sắm vật chất HL chiến đấu - TDTT do KHO K61/BINH CHỦNG HÓA HỌC mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
10/03/2023 00:22
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu GT22-2023 mua sắm vật chất phục vụ CTĐ, CTCT (Kinh phí
công đoàn) do KHO K61/BINH CHỦNG HÓA HỌC mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
09/03/2023 11:02
Nguyễn Anh Tuấn đã trúng thầu gói thầu GT24-2023 mua sắm vật chất phục vụ CTĐ, CTCT (Chi phí HĐCN – Tổ chức) do KHO K61/BINH CHỦNG HÓA HỌC mời thầu chỉ định thầu rút gọn với vai trò độc lập.
- Kết quả: Trúng thầu
09/03/2023 10:22
Các hoạt động của nhà thầu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Anh Tuấn có tham gia 10 gói thầu, trong đó đã trúng thầu 10 gói, trượt thầu 0 gói, 0 gói chưa có kết quả, 0 gói thầu đã huỷ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Anh Tuấn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Anh Tuấn đã tham gia thầu tại 3 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Nhà thầu Nguyễn Anh Tuấn đã tham gia thầu tại 2 tỉnh/thành phố, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện Toàn quốc, 0 gói thầu có địa điểm thực hiện ngoài lãnh thổ Việt Nam. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi 1 phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ rất quan trọng mà bạn phải có là sự kiên nhẫn. "
Jack Ma
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.