Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.945.189.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.929.474.503 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.945.189.644 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.929.474.503 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG như sau:
- Là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 1 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường TH Phan Bội Châu (Điểm trường làng Tơr Bang, làng Anh) xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 15:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 15:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Bang Ngol xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 14:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 09:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải KHLCNT Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG với 2 gói thầu.
06/05/2025 09:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Bang Ngol xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường TH Phan Bội Châu (Điểm trường làng Tơr Bang, làng Anh) xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG với 2 gói thầu.
22/04/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Trường TH Phan Bội Châu (Điểm trường làng Tơr Bang, làng Anh) xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 15:50
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 15:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Bang Ngol xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 14:39
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 14:30
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 09:18
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đăng tải KHLCNT Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 2 gói thầu.
06/05/2025 09:14
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Bang Ngol xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:47
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Trường TH Phan Bội Châu (Điểm trường làng Tơr Bang, làng Anh) xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:41
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG công bố kết quả gói thầu Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:32
ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai với 2 gói thầu.
22/04/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường TH Phan Bội Châu (Điểm trường làng Tơr Bang, làng Anh) xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 15:50
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 15:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Bang Ngol xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 14:39
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ NGUYỄN GIA LAI
21/05/2025 14:30
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 09:18
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải KHLCNT Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Mút Thong xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG với 2 gói thầu.
06/05/2025 09:14
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Nhà sinh hoạt cộng đồng làng Bang Ngol xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:47
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường TH Phan Bội Châu (Điểm trường làng Tơr Bang, làng Anh) xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:41
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải kết quả gói thầu Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổ nhóm thợ Nguyễn Văn Hồng
06/05/2025 08:32
Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải KHLCNT Trường Mẫu giáo 19-5 (Điểm trường làng Tơr Bang), xã Ia Bang, huyện Chư Prông, tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG với 2 gói thầu.
22/04/2025 10:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải 33 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải 1 TBMT trong 1 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG đã đăng tải 35 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 35 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu ỦY BAN NHÂN DÂN XÃ IA BANG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Người có đôi khi là như vậy, càng không chiếm được càng không cam lòng, càng muốn chiếm lấy. Càng bị xem thường thì lại càng muốn được thừa nhận. "
Sữa Chua Be Be
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.