Dự án đầu tư hệ thống mạng Đà Nẵng

Đang xem          
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:56 08/06/2026
Số dự án
PR2600033171-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Dự án đầu tư hệ thống mạng Đà Nẵng
Mục tiêu đầu tư
Đầu tư nâng cấp hệ thống mạng tại VIAGS DAD đáp ứng được nhu cầu về truyền tải dữ liệu hiện nay và nhu cầu chuyển đổi số, tăng độ sẵn sàng của hệ thống, tự động khắc phục sự cố về đường truyền bằng hệ thống đường truyền backup, dễ dàng quản trị hệ thống bằng các công nghệ hiện đại, khả năng mở rộng trong tương lai.
Mã chủ đầu tư
vn0313587386
Người có thẩm quyền
Tổng Giám Đốc
Thời gian thực hiện dự án
7 Tháng
Nhóm dự án
Nhóm C
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Phường Hòa Cường, Thành phố Đà Nẵng
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
1945/QĐ-VIAGS-KHĐT
Ngày phê duyệt dự án
05/06/2026
Cơ quan ban hành quyết định
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ MẶT ĐẤT SÂN BAY VIỆT NAM
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
5.135.117.400 VND
Tổng tiền
5.135.117.400 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
1 0 0 0 0 1 0 5.14 0
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây