Sửa chữa, cải tạo Trường Mẫu giáo Tiên Lộc

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 08:58 28/05/2026
Số dự án
PR2600029150-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Sửa chữa, cải tạo Trường Mẫu giáo Tiên Lộc
Quy mô đầu tư
a. Xây mới mương thoát nước: Làm mới 73m mương thoát nước, khẩu độ 50x45cm, kết cấu móng bê tông M200 đá 1x2, thành mương bê tông M200 đá 1x2, đan mương BTCT đổ tại chỗ M250, đá 1x2 dày 10cm, lát gạch Terrazzo 400x400x30mm hoàn thiện. Hố ga kích thước 1,1x1,1m, kết cấu móng, thành bê tông M200 đá 1x2, tấm đan mương bằng bê tông cường độ cao, KT 1000x500x70mm. b. Xây mới 01 hầm tự hoại, 01 hầm rút - Xây dựng mới 01 hầm tự hoại, kích thước 3,4x1,6m, kết cấu móng bê tông M200 đá 1x2, thành mương xây gạch đặc không nung VXM M75, đan mương BTCT đổ tại chỗ M250, đá 1x2 dày 8cm. - Xây dựng mới 01 hầm rút, kích thước 1x2m, kết cấu móng bê tông M200 đá 1x2, thành mương xây gạch đặc không nung VXM M75, đan mương BTCT đổ tại chỗ M250, đá 1x2 dày 8cm. c. Sửa chữa các dãy phòng học - Phá dỡ lớp vữa trát bị bong tróc, cao 0,9cm tính từ chân tường, trát lại VXM M75 dày 2cm - Cạo bỏ tường trong, ngoài bị ẩm mốc, lăn lại bằng sơn 01 nước lót, 02 nước phủ. - Cạo bỏ lớp sơn cửa đi, sửa sổ bị rỉ sét, sơn lại bằng sơn 01 nước lót, 02 nước phủ. - Phá dỡ lớp vữa trát, quét xi măng nguyên chất, láng lại lớp VXM dày 30mm, VXM M75 tạo dốc, quét sika chống thấm sê nô bằng Sika Membrem. - Tường rào cổng ngõ: Cạo bỏ tường rào, lăn lại bằng sơn 01 nước lót, 02 nước phủ. d. Mái che di động: Làm mới mái che di động, diện tích 9x4,8=43,2m2, hệ diềm thép hộp, sơn 01 nước lót, 02 nước phủ, mái che bằng bạc, hệ thống ròng rọc, kéo đóng mở và một số hạng mục khác.
Mã chủ đầu tư
vn4001304664
Thời gian thực hiện dự án
120 Ngày
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Xã Thạnh Bình, Thành phố Đà Nẵng
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
525
Ngày phê duyệt dự án
18/05/2026
Cơ quan ban hành quyết định
UBND xã Thạnh Bình
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
751.290.000 VND
Tổng tiền
751.290.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 3 0 0 0 4 0.00 0
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây