Sửa chữa cơ sở vật chất Trung tâm chính trị đặc khu

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:11 12/01/2026
Số dự án
PR2600001408-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Sửa chữa cơ sở vật chất Trung tâm chính trị đặc khu
Quy mô đầu tư
a) Khối nhà chính, nhà nghỉ giảng viên: - Tường ngoài và trong nhà cạo, dặm vá những chỗ nứt, bong tróc. Sơn nước lại toàn bộ tường ngoài và trong nhà 1 nước lót 2 nước phủ theo màu hiện trạng; - Thay bản lề, gia cố cửa đi, cửa sổ ; - Đục nhám vệ sinh bề mặt sê nô bị thấm, ố vàng. Quét chống thấm sê nô mái; b) Nhà để xe: - Vệ sinh sạch sẽ bề mặt các cột, dầm. Xử lý loại bỏ lớp sơn cũ bong tróc và rêu mốc; - Khung kéo thép mái bị rị sét, vệ sinh làm sạch bề mặt khung mái thép, sơn mới khung thép; - Phá dỡ nền gạch cũ, xử lí nền, lát gạch mới bằng gạch Terrazzo 40x40cm; - Thay mới mái nhà xe bằng tấm lợp Polycarbonate mới; c) Hàng rào: - Vệ sinh sạch sẽ bề mặt hàng rào, cột hàng rào, Sơn mới cột, tường hàng rào; - Sửa chữa cổng chính và cổng phụ bị hư hỏng; - Vệ sinh, cạo rỉ hàng rào sắt rỉ sét, sơn mới lại theo màu hiện hữu; d) Nhà bảo vệ: - Tường ngoài và trong nhà cạo, dặm vá những chỗ nứt, bong tróc; - Vệ sinh sạch sẽ bề mặt tường, cột và sơn nước lại 1 nước lót 2 nước phủ theo màu hiện trạng. đ) Bảng tên trụ sở: - Thay tấm ốp đá bảng tên trụ sở và cung cấp và lắp đặt các bộ chữ e) Phần thiết bị: đầu tư các máy móc, thiết bị văn phòng
Mã chủ đầu tư
vn3502551493
Thời gian thực hiện dự án
3 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Côn Đảo, Thành phố Hồ Chí Minh
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
589/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
30/12/2025
Cơ quan ban hành quyết định
UBND Đặc khu Côn Đảo
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
103.378.196 VND
Tổng tiền
103.378.196 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 0 3 0 0 0 3 0.00 0
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây