Sửa chữa điểm trường mầm non thôn Cáo Sào

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:10 30/07/2026
Số dự án
PR2600051042-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Sửa chữa điểm trường mầm non thôn Cáo Sào
Quy mô đầu tư
1. Sửa chữa nhà lớp học 1 tầng * Phá dỡ: - Tháo dỡ hệ thống kết cấu xà gồ, mái lợp tôn cũ. - Tháo dỡ toàn bộ hệ thống thoát nước mái. - Cạo lớp sỡ cũ tường dầm trần trong, ngoài nhà. - Vệ sinh mái, sê nô. - Tháo dỡ hệ thống điện, thiết bị vệ sinh cũ. * Phương án sửa chữa: - Lắp dựng xà gồ thép hộp KT 50x50x1,1mm, mái lợp tôn liên doanh dày 0.42mm - Lắp đặt ống thoát nước bằng ống nhựa PVC mái D90 - Vệ sinh láng chống thấm mái bằng VXM mác 75# dày 2cm. Quét sika chống thấm sê nô mái. - Tường, dầm, trần sơn 1 lớp lót 2 lớp phủ. - Thay mới dây dẫn, thiết bị điện, thiết bị vệ sinh. 2 Kè đá hộc, đường xuống trường: - Kè đá hộc: Đào xúc toàn bộ đất sạt phía sau nhà vận chuyển ra bãi tập kết, đào móng kè đất cấp III, móng đệm cát đen, kè xây đá hộc VXM mác 100#, cách 2m bố trí 1 ống thoát nước nhựa PVC D90. Khe co lún bố trí cách nhau 10 rộng 2cm. - Đường xuống trường: Bậc, tường chắn đất bên phải đoạn A-B xây bằng gạch đặc VXM mác 75#, tường trát VXM mác 75# dày 2cm. Lan can đoạn B-C, A1-C1 xây trụ gạch đặc kết hợp lan can bằng INOX.
Mã chủ đầu tư
vn5100512071
Thời gian thực hiện dự án
3 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Xã Lao Chải, Tỉnh Tuyên Quang
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
477/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
20/07/2026
Cơ quan ban hành quyết định
Ủy ban nhân dân xã Lao Chải
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
704.125.557 VND
Tổng tiền
704.125.557 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 1 0 0 0 2 0.00 2
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây