Trang bị phần cứng phục vụ kết nối VNeID để xác thực điện tử

Đang xem          
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:28 10/08/2026
Số dự án
PR2600054582-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Trang bị phần cứng phục vụ kết nối VNeID để xác thực điện tử
Mục tiêu đầu tư
Đầu tư cụm máy chủ và thiết bị HSM chuyên dụng để triển khai kết nối chính thức dịch vụ xác thực định danh điện tử với Trung tâm Nghiên cứu, Ứng dụng dữ liệu dân cư và Căn cước công dân (RAR) theo quy định của Bộ Công an; đảm bảo hạ tầng sẵn sàng cung cấp các dịch vụ chia sẻ dữ liệu định danh, đăng nhập một lần (SSO), xác thực sinh trắc khuôn mặt chống giả mạo phục vụ hoạt động sản xuất kinh doanh củaTổng công ty an toàn, bảo mật theo đúng quy định của pháp luật
Mã chủ đầu tư
vn0102595740
Người có thẩm quyền
Chu Quang Hào
Thời gian thực hiện dự án
1 Năm
Nhóm dự án
Nhóm C
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Phường Cầu Giấy, Thành phố Hà Nội
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
942/QĐ-BĐVN
Ngày phê duyệt dự án
31/07/2026
Cơ quan ban hành quyết định
Tổng công ty Bưu điện Việt Nam
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
1.913.760.000 VND
Tổng tiền
1.913.760.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
1 0 0 0 0 1 0 1.91 0
Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây