Tuyến ống chuyển tải ấp Gò Châu Mai - Cả Trốt

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:49 07/07/2026
Số dự án
PR2600043934-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Tuyến ống chuyển tải ấp Gò Châu Mai - Cả Trốt
Quy mô đầu tư
1. Tuyến ống đường tỉnh 831B: Lắp đặt tuyến ống cấp nước HDPE Φ140mm có tổng chiều dài là 3.905m 2.Tuyến ống vào nhà công vụ giáo viên: Lắp đặt tuyến ống cấp nước HDPE Φ63mm có tổng chiều dài là 140m 3.Sửa chữa trạm cấp nước Cả Trốt: - Láng bê tông nền là 12m2, bê tông cốt thép đá 1x2 M200 dày 20cm. - Thay vật liệu lọc 02 bồn lọc D950. 4.Tuyến ống đường bờ nam kênh Hưng Điền: Lắp đặt tuyến ống cấp nước PVC Φ60mm có tổng chiều dài là 300m
Mã chủ đầu tư
vn1102107635
Thời gian thực hiện dự án
60 Ngày
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
3105/Qđ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
30/06/2026
Cơ quan ban hành quyết định
UBND xã Khánh Hưng
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
1.926.548.000 VND
Tổng tiền
1.926.548.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 0 0 0 0 1 0.00 1
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây