Cải tạo, sửa chữa cống Tà Hem, 281, 282, 283, Rạch Phốc

Đang xem          
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:30 10/10/2025
Số dự án
PR2500040290-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Cải tạo, sửa chữa cống Tà Hem, 281, 282, 283, Rạch Phốc
Quy mô đầu tư
9.1 Cống Tà Hem thuộc TT Sóc Sơn: - Cửa van cũ bị gỉ sét cần sơn lại. - Thay mới các gioăng cao su bị rách, bu lông. - Khôi phục hệ thống điện cho cầu trục bằng nguồn điện 1 pha từ nhà quản lý kết hợp tủ biến tần, bổ sung hệ thống chiếu sáng và chống sét cho công trình. - Sửa chữa hệ thống lan can, cầu thang, cầu trục, thiết bị máy đóng mở, .... - Bảo dưỡng, sửa chữa tời điện, động cơ chạy dọc ngang của cầu trục phục vụ nâng hạ sửa chữa cửa bằng điện. - Kết nối điện phục vụ quản lý, vận hành cống với điện lưới quốc gia điện hiện hữu điện 1 pha. - Cạo, sơn lại hệ thống nâng hạ cửa van, lan can, cầu trục vận hành công trình, cầu thang lên xuống. 9.2 Cống 281 thuộc xã Lình Huỳnh: - Cửa van cũ bị gỉ sét cần sơn lại. - Thay mới các gioăng cao su bị rách, bu lông. - Cạo, sơn lại hệ thống nâng hạ cửa van, lan can, cầu trục vận hành công trình, cầu thang lên xuống. 9.3 Cống 282 thuộc xã Lình Huỳnh: - Cửa van cũ bị gỉ sét cần sơn lại. - Thay mới các gioăng cao su bị rách, bu lông. - Cạo, sơn lại hệ thống nâng hạ cửa van, lan can, cầu trục vận hành công trình, cầu thang lên xuống. 9.4 Cống 283 thuộc xã Lình Huỳnh: - Cửa van cũ bị gỉ sét cần sơn lại. - Thay mới các gioăng cao su bị rách, bu lông. - Khôi phục hệ thống điện cho cầu trục bằng nguồn điện 1 pha từ nhà quản lý kết hợp tủ biến tần, bổ sung hệ thống chiếu sáng và chống sét cho công trình. - Sửa chữa hệ thống lan can, cầu thang, cầu trục, thiết bị máy đóng mở, .... - Bảo dưỡng, sửa chữa tời điện, động cơ chạy dọc ngang của cầu trục phục vụ nâng hạ sửa chữa cửa bằng điện. - Kết nối điện phục vụ quản lý, vận hành cống với điện lưới quốc gia điện hiện hữu điện 1 pha. - Cạo, sơn lại hệ thống nâng hạ cửa van, lan can, cầu trục vận hành công trình, cầu thang lên xuống. 9.5 Cống Rạch Phốc thuộc xã Sơn Bình: - Cửa van cũ bị gỉ sét cần sơn lại. - Thay mới các gioăng cao su bị rách, bu lông. - Khôi phục hệ thống điện cho cầu trục bằng nguồn điện 1 pha từ nhà quản lý kết hợp tủ biến tần, bổ sung hệ thống chiếu sáng và c
Mã chủ đầu tư
vn1700379392
Thời gian thực hiện dự án
2 Năm
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Hòn Đất, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Huyện Hòn Đất, Tỉnh An Giang
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
1914/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
24/06/2025
Cơ quan ban hành quyết định
Ủy ban nhân dân tỉnh Kiên Giang
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
1.286.484.415 VND
Tổng tiền
1.286.484.415 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 5 0 1 1 6 1.19 0
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây