Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2024

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:07 09/05/2024
Số dự án
PR2400021265-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Đầu tư thiết bị phục vụ sản xuất năm 2024
Mục tiêu đầu tư
Đầu tư 02 loại thiết bị (bao gồm: Máy nghiền đập búa (máy nghiền thô) - 01 cái; Máy phân tích nhiệt (máy xác định nhiệt lượng) - 01 cái) nhằm bổ sung năng lực sản xuất, phục vụ công tác pha trộn, chế biến than tại Phân xưởng Kinh doanh Than Hoàng Lý - VTCC
Mã chủ đầu tư
vn2801007917
Người có thẩm quyền
GIÁM ĐỐC CÔNG TY CỔ PHẦN CROMIT CỔ ĐỊNH THANH HÓA - TKV
Thời gian thực hiện dự án
20 Ngày
Nhóm dự án
Nhóm C
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Thành phố Thanh Hoá, Tỉnh Thanh Hoá
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
538/QĐ-VTCC
Ngày phê duyệt dự án
23/04/2024
Cơ quan ban hành quyết định
Công ty CP Cromit Cổ Định Thanh Hóa - TKV
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
98.200.000 VND
Tổng tiền
98.200.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
1 0 0 0 0 0 1 0.00 1
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây