Dự án Hạ tầng số xã Ngũ Hiệp

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:29 05/08/2026
Số dự án
PR2600053113-02
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Dự án Hạ tầng số xã Ngũ Hiệp
Quy mô đầu tư
Quy mô được xác định từ 45 công chức làm việc tại xã và kết quả khảo sát 32 máy dưới mức đáp ứng. Trong đó 30 máy tính để bàn thay thế các vị trí chuyên môn; 02 trong 05 máy tính xách tay bố trí cho lãnh đạo để thay thế thiết bị không đáp ứng; 03 máy tính xách tay còn lại phục vụ 02 phòng họp và nhu cầu điều hành lưu động. Số lượng 45 bản quyền hệ điều hành Windows đáp ứng phạm vi máy trạm; 13 Bản quyền Microsoft office được phân bổ theo danh sách người dùng do Chủ đầu tư phê duyệt
Mã chủ đầu tư
vn1201719607
Thời gian thực hiện dự án
3 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Xã Ngũ Hiệp, Tỉnh Đồng Tháp
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
1850/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
31/07/2026
Cơ quan ban hành quyết định
Ủy ban nhân dân xã Ngũ Hiệp
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các phiên bản dự án

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
19.774.768 VND
2
1.676.679.700 VND
3
1.676.679.700 VND
Tổng tiền
3.373.134.168 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
2 0 0 0 1 0 3 0.00 2
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây