Đường giao thông từ thôn Cây Xe đi xã Cán Khê, xã Bình Sơn

Đang xem          
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:35 30/12/2023
Số dự án
PR2300066245-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Đường giao thông từ thôn Cây Xe đi xã Cán Khê, xã Bình Sơn
Mục tiêu đầu tư
Đầu tư tuyến đường hiện có phục vụ cho vận tải trong xã, góp phần thúc đẩy sản xuất Nông - Lâm nghiệp, giảm thời gian vận chuyển, giảm tổn thất sau thu hoạch và tăng khả năng cạnh tranh của sản phẩm Nông - Lâm nghiệp. Tăng khả năng cải thiện điều kiện sống, góp phần giảm thiểu các tai nạn ngoài ý muốn do nền đường cũ gây ra đồng thời làm cho môi trường trong sạch hơn giảm thiểu các bệnh truyền nhiễm do môi trường gây ra. Phù hợp với định hướng quy hoạch. Tiếp cận được trung tâm xã...
Chủ đầu tư
Mã chủ đầu tư
vn2801238209
Người có thẩm quyền
Chủ tịch UBND xã Bình Sơn
Thời gian thực hiện dự án
120 Ngày
Nhóm dự án
Nhóm C
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Triệu Sơn, Tỉnh Thanh Hoá
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
180/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
18/12/2023
Cơ quan ban hành quyết định
UBND xã Bình Sơn
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
2.475.216.471 VND
Tổng tiền
2.475.216.471 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 5 0 0 1 5 2.30 0
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây