Duy tu, sửa chữa đường ĐT.741b, ĐT.741c

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:30 10/10/2025
Số dự án
PR2500039521-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường ĐT.741b, ĐT.741c
Quy mô đầu tư
9.1.1. Đường ĐT.741b: - Chiều dài tuyến: 12.132 m. - Diện tích dặm vá ổ gà mặt đường: 58,3 m². - Diện tích thảm bê tông nhựa nóng mặt đường: 4109,5 m². - Độ dốc ngang mặt đường: theo hiện trạng và 2%. - Chiều dài đắp lề sỏi đỏ dày 15cm, rộng 1,5m: 331 m. - Bổ sung, thay mới cọc H bị mất, gãy, nứt vỡ: 2 cọc. - Bổ sung, thay mới cọc Km bị mất: 1 cọc. - Bổ sung trụ tiêu BTCT: 23 trụ. - Sơn lại vạch tim tuyến đường tại các vị trí thảm nhựa. - Sơn bổ sung vạch sơn mắc võng tại giao lộ với ĐT.741. - Hệ thống thoát nước tạm: Kết hợp giữa ống nhựa PVC D250mm, D315mm và cống BTCT D500mm. - Tổng chiều dài hệ thống thoát nước: 3.354 m. Trong đó: + Ống nhựa PVC D250mm: 1.371 m. + Ống nhựa PVC D315mm: 1.288 m. + Cống BTCT D500mm: 695 m. 9.1.2. Đường ĐT.741c: - Chiều dài tuyến: 17.377 m. - Diện tích dặm vá ổ gà mặt đường: 78,20 m². - Diện tích thảm bê tông nhựa nóng mặt đường: 57,5 m². - Chiều dài đắp lề sỏi đỏ dày 15cm, rộng 1,5m: 4.094 m. - Sơn gờ giảm tốc dạng cụm và dạng rải đều vị trí nguy hiểm. - Thay 1 khuôn hầm và 1 tấm đan BTCT bị hư hỏng. - Gia cố và đảm bảo an toàn, chống sạt lở hạ lưu thoát nước vị trí cầu Suối Thôn. 9.2 Giải pháp kỹ thuật: 9.2.1. Phần dặm vá ổ gà: - Đào xử lý ổ gà, tạo hố đào vuông vức đúng yêu cầu kỹ thuật. - Dặm vá ổ gà bằng 1 lớp đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày đã lèn ép 15cm. - Trải thảm bê tông nhựa chặt hạt trung (BTNC12,5) dày 6cm, lu lèn K > 0,98 trên lớp lót bằng nhũ tương nhựa đường gốc axít T/C 1,1kg/m² (loại phân tích chậm CSS -1h). 9.2.2. Phần thảm bê tông nhựa: Trải thảm bê tông nhựa chặt hạt trung (BTNC12,5) dày 5cm, lu lèn K > 0,98 trên lớp lót bằng nhũ tương nhựa đường gốc axít T/C 0,8kg/m² (loại phân tích chậm CSS -1h) đối với những đoạn mặt đường bị rạn nứt để ngăn chặn sự xuất hiện ổ gà, hạn chế sự xuống cấp cho công trình. 9.2.3. Đắp bù đất cấp 3 (sỏi đỏ) lề đường: Đắp bù các đoạn lề đường bị xệ, bị bào mòn hoặc xói lở bằng đất cấp 3 (sỏi đỏ) chiều dày trung bình 15cm đạt độ chặt K=0,95. 9.2.4. Hệ thống thoá
Mã chủ đầu tư
vnz000004720
Thời gian thực hiện dự án
12 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
325/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt dự án
25/06/2025
Cơ quan ban hành quyết định
Sở Xây dựng tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
8.120.716.751 VND
2
378.584.334 VND
Tổng tiền
8.499.301.085 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 4 0 0 1 4 7.85 2
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây