Duy tu, sửa chữa đường ĐT.746

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:30 10/10/2025
Số dự án
PR2500040183-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường ĐT.746
Quy mô đầu tư
9.1.1. Phần duy tu – sửa chữa: Tuyến được duy tu, sửa chữa với các chỉ tiêu kỹ thuật chủ yếu: - Tổng chiều tuyến 18,7 Km - Bề rộng mặt đường 7,0 m - Bề rộng lề đường 2,0m x 2 bên - Diện tích thảm bê tông mặt đường: 1.512,0 m² - Chiều dài đắp lề sỏi đỏ: 983,0 m - Trụ tiêu trồng mới 55 trụ. - Sơn lại lan can cầu 445,80m² 9.1.2. Phần tăng cường kết cấu cấu mặt đường (đoạn Km43+440 ÷ Km44+540): Chiều dài tăng cường kết cấu mặt đường 1.100,0 m - Bề rộng mặt đường 9,0 m - Bề rộng lề đường 1,5m x 2 bên - Bề rộng nền đường 12,0m - Độ dốc ngang mặt đường 2% - Độ dốc ngang lề đường 4% - Kết cấu mặt đường BTNN - Kết cấu lề đường Đất C3 (sỏi đỏ) - Hệ thống thoát nước dọc mương hộp BTCT 9.2. Giải pháp kỹ thuật chủ yếu: 9.2.1. Phần duy tu – sửa chữa: 9.2.1.1. Bình đồ: Do tính chất công trình duy tu dặm vá nên bình đồ tuyến được giữ nguyên theo hiện trạng. 9.2.1.2. Phần lề đường: - Đắp đất cấp phối sỏi đỏ dày 15cm, lu lèn đạt K > 0,95. - Đầm bằng thiết bị thích hợp để đạt độ chặt yêu cầu, cần thiết phải tưới nước để đảm bảo độ ẩm tốt nhất khi đầm. 9.2.1.3. Phần sửa chữa hư hỏng mặt đường: Đối với vị trí thảm lại BTN mặt đường: Trải thảm bê tông nhựa chặt BTNC12.5 dày 5cm, trên lớp lót bằng nhũ tương gốc axit T/C 0,8kg/m² (phân tách chậm CSS 1h); Phần thảm vuốt nối bê tông nhựa mới thảm với mặt đường nhựa hiện hữu được thực hiện như sau: Điểm bắt đầu vuốt nối được tính từ vị trí nằm trong diện tích thảm cách mép nhựa thiết kế thảm khoảng 50cm rồi vuốt dài ra 1m theo hướng ra ngoài phạm vi diện tích thảm.(xem chi tiết trên bản vẽ trắc ngang mẫu). 9.2.1.4. Hệ thống an toàn giao thông: Trồng lại trụ tiêu những vị trí trụ tiêu bị mất. Cụ thể như sau : - Km45+658 ÷ Km45+748 (trái tuyến) : 19 trụ. - Km45+571 ÷ Km45+748 (phải tuyến) : 36 trụ. Cấu tạo trụ tiêu theo đúng tiêu chuẩn kỹ thuật. 91.2.1.5. Sơn lại lan can cầu : Trên tuyến có một số vị trí lan can cầu bê tông bị bong tróc sơn gây
Mã chủ đầu tư
vnz000004720
Thời gian thực hiện dự án
12 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
353/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt dự án
29/06/2025
Cơ quan ban hành quyết định
Sở Xây dựng tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
286.083.197 VND
Tổng tiền
286.083.197 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 0 2 0 0 0 2 0.00 2
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây