Duy tu, sửa chữa đường ĐT.747a, ĐT.742

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:30 10/10/2025
Số dự án
PR2500040199-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường ĐT.747a, ĐT.742
Quy mô đầu tư
9.1.1. Đường ĐT.747a: - Phạm vi: Qua địa bàn xã Bình Mỹ, huyện Bắc Tân Uyên, từ lý trình Km22+820,00 ÷ Km31+100, dài 8,280Km; - Thực hiện công tác duy tu, sửa chữa các vị trí mặt đường hư hỏng: Thảm bù bê tông nhựa những vị trí bị lún nứt; - Xây dựng hệ thống thoát nước dọc bên trái tuyến bằng cộng hộp 80xH (cm), đoạn từ Km28+109 đến Km29+180 với chiều dài là 1.071m. Đấu nối vào hệ thống thoát nước hiện hữu 80xH tại Km29+180,00 (đầu tuyến cống) và đấu nối vào cống ngang 80x80(cm) hiện hữu tại Km28+109 (cuối tuyến cống) đã được đầu tư vào các giai đoạn trước; - Xây dựng chỉnh trang vỉa hè bằng bê tông đá 1x2 M200 dày 10cm bên trái tuyến đoạn từ Km28+109 đến Km29+180; - Hệ thống báo hiệu đường bộ: + Bổ sung vạch sơn tại các vị trí được thảm lại nhựa che khuất, sơn lại các vị trí vạch sơn bị bong tróc, phai mờ, sơn bổ sung những vị trí cần thiết. + Bổ sung cọc H, cọc Km bằng thép gắn trên dải phân cách bê tông hiện hữu trên toàn tuyến. 9.1.2. Đường ĐT.742: - Phạm vi: Đoạn qua địa bàn xã Bình Mỹ và xã Tân Bình, huyện Băc Tân Uyên: Bắt đầu từ lý trình Km19+700 ÷ Km23+710, dài 4,010Km; - Thực hiện công tác duy tu, sửa chữa các vị trí mặt đường hư hỏng: Thảm bù bê tông nhựa những vị trí bị lún nứt; - Lề đường: Đắp bù các đoạn lề đường bị lún sụt, bị bào mòn hoặc xói lở bằng đất cấp 3 (sỏi đỏ). - Hệ thống báo hiệu đường bộ: + Bổ sung vạch sơn tại các vị trí được thảm lại nhựa che khuất, sơn lại các vị trí vạch sơn bị bong tróc, phai mờ, sơn bổ sung những vị trí cần thiết; + Trồng lại và sơn lại các cọc Km, cọc H, trụ tiêu tại những vị trí bị hư hỏng trên tuyến. 9.2. Giải pháp kỹ thuật chủ yếu: 9.2.1. Phần hệ thống thoát nước dọc đường ĐT.747a đoạn từ Km28+109 đến Km29+180 bên trái tuyến: 9.2.1.1. Bố trí thoát nước dọc: - Xây dựng hệ thống thoát nước dọc bên trái tuyến bằng cộng hộp 80xH (cm) trên phần lề đất hiện hữu, đoạn từ Km28+109 đến Km29+180 với chiều dài là 1.071m. Đấu nối vào hệ thống thoát nước hiện hữu 80xH tại Km29+180,00 (đầu tuyến cống) và đấu nối vào cống n
Mã chủ đầu tư
vnz000004720
Thời gian thực hiện dự án
12 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
352/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt dự án
29/06/2025
Cơ quan ban hành quyết định
Sở Xây dựng tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
347.696.280 VND
Tổng tiền
347.696.280 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 0 2 0 0 0 2 0.00 2
Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây