Duy tu, sửa chữa đường ĐT.748

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:30 10/10/2025
Số dự án
PR2500039932-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Duy tu, sửa chữa đường ĐT.748
Quy mô đầu tư
- Tổng chiều dài tuyến: 35.570 m - Tổng diện tích cúp ổ gà mặt đường 30,0 m² - Tổng diện tích thảm bê tông nhựa mặt đường 5.656,00 m² - Tổng khối lượng đắp lề 528,00 m3 - Tổng diện tích sơn đường 235,75 m2 (Sơn lại các vị trí thảm nhựa mặt đường và sơn gờ giảm tốc) - Tổng chiều dài xây dựng mương dọc bằng BTCT 871,00 m Trong đó: a. Phần quy mô thuộc địa phận Bến Cát (Km0+000 – Km15+900): + Chiều dài tuyến 15.900m + Diện tích cúp ổ gà mặt đường 9,00 m² + Diện tích thảm bê tông nhựa mặt đường 2.205,00 m² + Khối lượng đắp lề đường sỏi đỏ 88,50 m3 + Diện tích sơn đường 201,10 m2 b. Phần quy mô thuộc địa phận Dầu Tiếng (Km15+900 – Km35 +570): + Chiều dài tuyến 19.670,00 m + Diện tích cúp ổ gà mặt đường 21,00 m² + Diện tích thảm bê tông nhựa mặt đường 3.451,00 m² + Khối lượng đắp lề đường sỏi đỏ 632,00 m3 + Diện tích sơn đường 34,65 m2 + Tổng chiều dài xây dựng mương dọc bằng BTCT 871,00m. 9.2. Giải pháp kỹ thuật: 9.2.1. Phần dặm vá ổ gà: - Đào xử lý ổ gà, tạo hố đào vuông vức đúng yêu cầu kỹ thuật. - Dặm vá ổ gà bằng 1 lớp đá 4x6 chèn đá dăm, chiều dày đã lèn ép 15cm (kết cấu cụ thể cho từng vị trí xem trên trắc ngang mẫu và bình đồ dặm vá). - Trải thảm bê tông nhựa chặt hạt trung (BTNC12,5) dày 5cm, lu lèn K > 0,98 trên lớp lót bằng nhũ tương nhựa đường gốc axít T/C 1,1kg/m² (loại phân tích chậm CSS -1h). 9.2.2. Phần thảm bê tông nhựa: Trải thảm bê tông nhựa chặt hạt trung (BTNC12,5) dày 5cm, lu lèn K > 0,98 trên lớp lót bằng nhũ tương nhựa đường gốc axít T/C 0,8kg/m² (loại phân tích chậm CSS -1h) đối với những đoạn mặt đường bị rạn nứt để ngăn chặn sự xuất hiện ổ gà, hạn chế sự xuống cấp cho công trình 9.2.3. Đắp bù sỏi đỏ lề đường: Đắp bù các đoạn lề đường bị xệ, bị bào mòn hoặc xói lở bằng đất cấp 3 (sỏi đỏ) chiều dày trung bình 20cm đạt độ chặt K=0,95. 9.2.4. Xây dựng hệ thống thoát nước: a) Mương dọc tuyến: - Đoạn mương bên trái tuyến từ Km19+910 ÷ Km20+145 xây dựng mương đậy đan bằng BTCT đá 1x2 M250 kích thước 0,8xH(m). Tường và đ
Mã chủ đầu tư
vnz000004720
Thời gian thực hiện dự án
12 Tháng
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
347/QĐ-SXD
Ngày phê duyệt dự án
27/06/2025
Cơ quan ban hành quyết định
Sở Xây dựng tỉnh Bình Dương
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
282.594.797 VND
Tổng tiền
282.594.797 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 0 2 0 0 0 2 0.00 2
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây