Trường mẫu giáo Phước Tiến (cơ sở Suối Đá)

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:33 10/10/2025
Số dự án
PR2500033055-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Trường mẫu giáo Phước Tiến (cơ sở Suối Đá)
Quy mô đầu tư
Xây mới đoạn tường rào cạnh AB có chiều dài 58,6m bao gồm cổng chính và Đoạn tường rào AD dài 69,3m. * Đoạn tường rào AB: - Tổng chiều dài đoạn AB là 58,6m (bao gồm cổng chính và cổng phụ). - Kết cấu móng trụ rào BTCT đá 1x2 mác 200 kết hợp với móng xây đá chẻ 15x20x25 VXM M75. Trụ BTCT được xây gạch thẻ VXM mác 75 xung quang tạo dáng kiến trúc. Đà kiềng, giằng tường BTCT đá 1x2 mác 200. - Tường rào xây gạch ống không nung KT: 80x80x180 VXM mác 75 kết hợp khung sắt hộp. Bên trên có gắn chông thép. - Tô trát tường gạch bằng vữa XM mác 75 dày 15. - Tô trát cấu kiện bê tông cốt thép bằng vữa XM mác 75 dày 10 có lót hồ dầu. - Toàn bộ tường bả matic sơn 03 nước. * Đoạn tường rào AD: - Tổng chiều dài đoạn AD là 69,3m. - Kết cấu móng trụ rào Bê tông đá 1x2 mác 200 kết hợp với móng xây đá chẻ 15x20x25 VXM M75. Trụ BTCT được xây gạch thẻ VXM mác 75 xung quang tạo dáng kiến trúc. Đà kiềng, giằng tường BTCT đá 1x2 mác 200. - Tường rào xây gạch ống không nung KT: 80x80x180 VXM mác 75 kết hợp khung sắt hộp. Bên trên có gắn chông thép. - Tô trát tường gạch bằng vữa XM mác 75 dày 15. - Tô trát cấu kiện bê tông cốt thép bằng vữa XM mác 75 dày 10 có lót hồ dầu. - Toàn bộ tường bả matic sơn 03 nước.
Mã chủ đầu tư
vn4500498045
Thời gian thực hiện dự án
1 Năm
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Bác ái, Tỉnh Ninh Thuận
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Huyện Bác Ái, Tỉnh Khánh Hòa
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
50/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
25/04/2025
Cơ quan ban hành quyết định
UBND xã Phước Tiến
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
404.533.387 VND
Tổng tiền
404.533.387 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 1 0 0 0 2 0.00 2
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây