Trường THCS Cao Xá, Hạng mục: Mái che

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:39 10/10/2025
Số dự án
PR2500008342-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Trường THCS Cao Xá, Hạng mục: Mái che
Quy mô đầu tư
- Diện tích công trình mái che khoảng 800m2 (Chiều dài: 32m, chiều rộng: 25.0m, chiều cao đỉnh mái: 7.0m). Mái che bạt xếp lượn sóng trên hệ khung giằng, cột, kèo, xà gồ thép hình. - Móng bê tông cốt thép M250, đá 1x2 có kích thước: 1x1x1,57mm, được đệm một lớp bê tông lót móng M150, đá 1x2. - Cột dùng bằng thép hộp mạ kẽm 40x40x1.4mm kết hợp thép hộp mạ kẽm 25x25x1.4mm. Cột liên kết với móng BTCT bằng hệ bản mã 350x350x8mm, bu lông M18 dài 600mm. - Vì kèo 1(6 vì) dùng thép hộp mạ kẽm 40*40*1.4mm kết hợp hộp mạ kẽm 25*25*1.4mm. - Vì kèo 2(4 vì) dùng thép hộp mạ kẽm 30*30*1.4mm kết hợp hộp mạ kẽm 25*25*1.4mm. - Giằng kèo(xà gồ 1) dùng thép hộp mạ kẽm 40x40x1.4mm kết hợp thép hộp 25x25x1.4mm. - Giằng kèo(xà gồ 2) dùng thép hộp mạ kẽm 100*50*1.8mm. - Sơn tĩnh điện phần cột và vì kèo. - Mái che dùng chất liệu bạt xếp lượn sóng độ dốc khoảng 8%, được vận hành tự động với các mô tơ kéo công suất 800N, Tại vị trí lắp đặt mô tơ và thu gọn bạt che dùng hệ kết cấu vì kèo, xà gồ thép, lợp mái tôn LD bảo vệ mưa nắng. Khoảng hở đỉnh nóc bố trí mái chống dột. Kết cấu mái lợp tôn liên doanh dày 0,4mm, trên hệ xà gồ thép hộp mạ kẽm 30*30*1.4mm.
Chủ đầu tư
Mã chủ đầu tư
vnz000032499
Thời gian thực hiện dự án
60 Ngày
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Huyện Tân Yên, Tỉnh Bắc Ninh
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
Số 15/QĐ-THCS
Ngày phê duyệt dự án
20/02/2025
Cơ quan ban hành quyết định
Trường THCS Cao Xá
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
703.188.000 VND
Tổng tiền
703.188.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 1 0 0 0 2 0.00 2
QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây