Tường rào, cổng ngõ nhà văn hóa thôn Việt An

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:39 10/10/2025
Số dự án
PR2500009917-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Tường rào, cổng ngõ nhà văn hóa thôn Việt An
Quy mô đầu tư
- Kè chắn đất: với tổng chiều dài khoảng 91 m; kết cấu chính: móng, thân kè bằng bê tông đá 2x4M200; đỉnh kè rộng 400 mm; đáy kè rộng 1000 mm; chiều cao kè chắn thay đổi theo địa hình; tại vị trí bố trí các tầng lọc ngược có lắp đặt ống nhựa PVC và xếp khan đá 4x6. - Tường rào mặt trước: Dài khoảng 15m, có kết cấu móng trụ, trụ, giằng bê tông cốt thép đá 1x2 M200; tường xây gạch không nung vữa xi măng M75, trên lắp đặt lam bê tông cốt thép đá 1x2 M200, hoàn thiện trát vữa xi măng M75 và lăn sơn không bả 1 nước lót 2 nước phủ. - Tường rào 02 mặt bên và mặt sau: Dài khoảng 91m, móng kè chắn đất bằng bê tông xi măng đá 2x4 M200; giằng móng, trụ, giằng tường rào bằng bê tông cốt thép đá 1x2 M200; tường xây gạch không nung vữa xi măng M75 chừa ô thoáng, hoàn thiện trát vữa xi măng M75 và lăn sơn không bả 1 nước lót 2 nước phủ. - Cổng ngõ: Rộng khoảng 5,5m, có kết cấu móng trụ, trụ bê tông cốt thép đá 1x2 M200; trụ cổng xây ốp gạch không nung vữa xi măng M75, hoàn thiện trát vữa xi măng M75 và lăn sơn không bả 1 nước lót 2 nước phủ; cửa cổng bằng thép hình, panô tôn khung thép hình và sơn chống gỉ; bảng tên cổng bằng khung thép hình, ốp tôn 2 mặt, sơn và hoàn thiện chữ decan bảng hiệu. - Các hạng mục khác: Mương thoát nước dài khoảng 17m bằng ống bê tông ly tâm lắp ghép khẩu độ 60 cm.
Mã chủ đầu tư
vn4000294519
Thời gian thực hiện dự án
3 Năm
Nhóm dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Hiệp Đức, Tỉnh Quảng Nam
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Huyện HIệp Đức, Thành phố Đà Nẵng
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
108/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
24/06/2024
Cơ quan ban hành quyết định
UBND huyện Hiệp Đức
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
765.351.000 VND
Tổng tiền
765.351.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 3 0 1 0 5 0.00 3
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây