Tuyến Đông kênh 04 cũ giai đoạn 1

Đang xem          
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:20 21/07/2023
Số dự án
PR2300028766-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Tuyến Đông kênh 04 cũ giai đoạn 1
Mục tiêu đầu tư
Đáp ứng nhu cầu giao thông được kết nối thuận tiện; Hoàn thiện hạ tầng giao thông, thúc đẩy kinh tế, xã hội trong khu vực có dự án thực hiện; Đảm bảo khả năng thông xe, vận tải hàng hóa, tạo tiền đề phát triển kinh tế - văn hóa - xã hội. Ngoài ra còn tạo vẽ mỹ quan cho khu vực; Thỏa mãn yêu cầu về giao thông trong khu vực, tăng hiệu quả khai thác của tuyến đường, góp phần đẩy mạnh sự phát triển mạng lưới giao thông trong khu vực; Phù hợp với sự phát triển chung mạng lưới giao thông trong khu vực
Mã chủ đầu tư
vn1600374922
Người có thẩm quyền
UBND huyện Châu Phú
Thời gian thực hiện dự án
2 Năm
Nhóm dự án
Nhóm C
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư thuê tư vấn quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Châu Phú, Tỉnh An Giang
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
số 2480/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
24/11/2022
Cơ quan ban hành quyết định
UBND huyện Châu Phú
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
4.342.427.812 VND
Tổng tiền
4.342.427.812 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 3 0 1 1 4 4.07 0
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây