Tuyến số 1

Đang xem      
Dự án Kế hoạch tổng thể lựa chọn nhà thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:28 28/06/2024
Số dự án
PR2400033207-00
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên dự án
Tuyến số 1
Mục tiêu đầu tư
Khắc phục hư hỏng của tuyến đường và phục vụ cho việc đi lại, vận chuyển hàng hóa của 66 hộ dân (trong đó có 13 hộ nghèo, 04 hộ cận nghèo và 20 hộ dân tộc thiểu số) với khoảng 100 ha đất trồng keo, bưởi, ... Góp phần hoàn thiện mạng lưới giao thông của xã Khánh Đông, góp phần phát triển kinh tế xã hội, nâng cao đời sống vật chất cho người dân
Mã chủ đầu tư
vn4200441584
Người có thẩm quyền
Văn Ngọc Hường
Thời gian thực hiện dự án
2024 Năm
Nhóm dự án
Nhóm C
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư thuê tư vấn quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Địa điểm thực hiện
Huyện Khánh Vĩnh, Tỉnh Khánh Hòa
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Số quyết định phê duyệt dự án
776/QĐ-UBND
Ngày phê duyệt dự án
17/06/2024
Cơ quan ban hành quyết định
UBND huyện Khánh Vĩnh
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611

Danh sách KHLCNT liên kết với dự án

STT Số hiệu KHLCNT Tên KHLCNT Tổng giá KHCLNT
1
749.249.000 VND
Tổng tiền
749.249.000 VND

Bảng thống kê các gói thầu thuộc dự án

Thống kê theo loại gói thầu Thống kê theo hình thức Giá trị đấu thầu qua mạng (tỷ đồng) Số gói thầu đã đăng tải kết quả
Hàng hóa Xây lắp Tư vấn Hỗn hợp Phi tư vấn Qua mạng Không qua mạng
0 1 2 0 1 0 4 0.00 0
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây