Package 10: Additional medical supplies

        Watching  
Project Contractor selection plan Tender notice Online Quotation Room Online Quotation Results Bid award
Tender ID
Publication date
09:00 03/09/2026
Notify Area
Goods
Name of Tender Notice
Package 10: Additional medical supplies
Contractor selection methods
Simplified Online Bidding
Type of contract
Fixed unit price
Contract Period
6 Tháng
Capital source details
Revenue from medical examination and treatment activities and other legal revenue sources
Contract implementation location
Phường Long Thành, Thành phố Đồng Nai
Price quotation start time
11:00 28/08/2026
Price quotation end time
09:00 03/09/2026
Validity of bid documents
60 Ngày

Part/lot information

Number Lot code Name of each part/lot Price per lot (VND) Price step (VND)
1
PP2600354584
Ambur bóp bóng sơ sinh - trẻ em
684.000
684
2
PP2600354585
Ambur bóp bóng (Trẻ em)
4.140.000
4.140
3
PP2600354586
Ambur bóp bóng (Người lớn)
19.200.000
19.200
4
PP2600354587
Bóng đèn đặt nội khí quản
3.960.000
3.960
5
PP2600354588
Lưỡi đèn soi đặt nội khí quản
11.550.000
11.550
6
PP2600354589
Ống nội khí quản cong mũi, các sze
11.970.000
11.970
7
PP2600354590
Bộ hút đàm kín
4.200.000
4.200
8
PP2600354591
Phin lọc khuẩn dùng cho máy đo chức năng hô hấp
33.600.000
33.600
9
PP2600354592
Mask thở oxy có túi dự trữ, các cỡ
10.800.000
10.800
10
PP2600354593
Mặt nạ thở máy không xâm lấn (Mask thở CPAP)
13.500.000
13.500
11
PP2600354594
Ống dẫn lưu màng phổi các số, các cỡ
1.883.700
1.884
12
PP2600354595
Bình dẫn lưu dịch màng phổi có dây nối
8.190.000
8.190
13
PP2600354596
Băng bột bó, cỡ khoảng 10cm x 2,7m
18.900.000
18.900
14
PP2600354597
Băng bột bó, cỡ khoảng 10cm x 3,6m
16.830.000
16.830
15
PP2600354598
Bao cao su
6.300.000
6.300
16
PP2600354599
Bao đo huyết áp loại 1 dây các cỡ (có đầu nối) dùng cho Máy theo dõi bệnh nhân sử dụng cho người lớn
3.000.000
3.000
17
PP2600354600
Bao đo huyết áp loại 1 dây các cỡ (có đầu nối) dùng cho Máy theo dõi bệnh nhân sử dụng cho trẻ em
3.780.000
3.780
18
PP2600354601
Vòng bít/ Bao đo huyết áp cơ, cỡ nhỏ/ trung/ lớn
7.800.000
7.800
19
PP2600354602
Máy đo huyết áp nhi
2.550.000
2.550
20
PP2600354603
Chỉ Nylon không tan số 3/0
293.400.000
293.400
21
PP2600354604
Chỉ Nylon không tan số 4/0
293.400.000
293.400
22
PP2600354605
Clip kẹp mạch máu
5.700.000
5.700
23
PP2600354606
Cọ bond sử dụng trong nha khoa
650.000
650
24
PP2600354607
Hộp đựng vật sắt nhọn 1,5L
6.804.000
6.804
25
PP2600354608
Hộp đựng vật sắt nhọn 6,8L
18.270.000
18.270
26
PP2600354609
Lamen 22x22mm
1.520.000
1.520
27
PP2600354610
Ống nghiệm EDTA K2, 2mL
84.500.000
84.500
28
PP2600354611
Ống nghiệm chân không EDTA K3 5mL
6.090.000
6.090
29
PP2600354612
Ống nghiệm chân không EDTA K3 2mL
750.000
750
30
PP2600354613
Ống nghiệm Citrat
6.250.000
6.250
31
PP2600354614
Test phát hiện H.Pylori dạ dày bằng phản ứng urease (CLO test)
14.400.000
14.400
32
PP2600354615
Giấy y tế 40x50
23.340.000
23.340
33
PP2600354616
Túi cuộn tiệt trùng loại dẹp 200mm x 200m
9.120.000
9.120
34
PP2600354617
Dung dịch Acetic acid 3%
2.100.000
2.100
35
PP2600354618
Dung dịch lugol 3%
4.260.000
4.260
36
PP2600354619
Dung dịch sát khuẩn tay nhanh thường quy
150.000.000
150.000
37
PP2600354620
Thuốc thử Clo dư
7.656.000
7.656
38
PP2600354621
Muối hoàn nguyên nước RO
20.000.000
20.000
39
PP2600354622
Dụng dịch rửa màng MDT4
39.480.000
39.480
40
PP2600354623
Dung dịch khử khuẩn, làm sạch và tẩy cặn máy thận nhân tạo Citrosteril (hoặc tương đương)
40.493.250
40.494
41
PP2600354624
Cloramin B
12.300.000
12.300
42
PP2600354625
Javel 10- 11%
8.500.000
8.500
Online Quotation Results:
Number of contractors: 27
# Part/lot code Part/lot name Identifiers Contractor's name Final bid price Proposed winning bid price Final bidding time Contractor ranking
1 PP2600354584 Ambur bóp bóng sơ sinh - trẻ em vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 665.000 665.000 07:57 03/09/2026 1
2 PP2600354585 Ambur bóp bóng (Trẻ em) vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 3.402.000 3.402.000 08:01 03/09/2026 1
vn0310942836 VIET MEDICAL SUPPLIES COMPANY LIMITED 3.780.000 15:35 28/08/2026 2
3 PP2600354586 Ambur bóp bóng (Người lớn) vn0303148090 DANG BAO MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 7.618.888 7.618.888 08:59 03/09/2026 1
vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 8.000.000 08:58 03/09/2026 2
vn0310942836 VIET MEDICAL SUPPLIES COMPANY LIMITED 15.400.000 08:06 03/09/2026 3
4 PP2600354587 Bóng đèn đặt nội khí quản vn0400638848 TAM DINH JSC 3.880.800 3.880.800 08:52 03/09/2026 1
5 PP2600354588 Lưỡi đèn soi đặt nội khí quản No contractor participated in the online quotation
6 PP2600354589 Ống nội khí quản cong mũi, các sze vn0315661476 THANH PHAT MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 11.970.000 11.970.000 08:59 03/09/2026 1
7 PP2600354590 Bộ hút đàm kín No contractor participated in the online quotation
8 PP2600354591 Phin lọc khuẩn dùng cho máy đo chức năng hô hấp vn0311834216 VINH DUC MEDICAL EQUIPMENT PRODUCTION COMPANY LIMITED 21.500.000 21.500.000 08:59 03/09/2026 1
vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 21.900.000 08:59 03/09/2026 2
vn0315661476 THANH PHAT MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 21.966.400 08:59 03/09/2026 3
vn0303148090 DANG BAO MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 24.068.091 08:46 03/09/2026 4
vn0315134695 HA KIM PHAT SERVICE TRADING COMPANY LIMITED 25.200.000 16:28 31/08/2026 5
9 PP2600354592 Mask thở oxy có túi dự trữ, các cỡ vn0310905383 THAI THINH EQUEIPMENT TRADINH COMPANY LIMITED 9.261.000 9.261.000 08:59 03/09/2026 1
vn0319376582 THUY NGAN TRANDING MANUFACTURING COMPANY LIMITED 9.300.000 08:59 03/09/2026 2
vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 9.450.000 08:02 03/09/2026 3
vn0311978169 MINH THANH TECHNOLOGY IMPORT EXPORT COMPANY LIMITED 10.500.000 07:35 29/08/2026 4
10 PP2600354593 Mặt nạ thở máy không xâm lấn (Mask thở CPAP) No contractor participated in the online quotation
11 PP2600354594 Ống dẫn lưu màng phổi các số, các cỡ vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 1.600.000 1.600.000 08:02 03/09/2026 1
12 PP2600354595 Bình dẫn lưu dịch màng phổi có dây nối No contractor participated in the online quotation
13 PP2600354596 Băng bột bó, cỡ khoảng 10cm x 2,7m vn0319376582 THUY NGAN TRANDING MANUFACTURING COMPANY LIMITED 8.000.000 8.000.000 08:59 03/09/2026 1
vn0101587962 HA NOI MEDICAL SUPPLY AND PHARMACEUTICAL TRADING JOINT STOCK COMPANY 8.700.000 08:21 29/08/2026 2
14 PP2600354597 Băng bột bó, cỡ khoảng 10cm x 3,6m vn0101587962 HA NOI MEDICAL SUPPLY AND PHARMACEUTICAL TRADING JOINT STOCK COMPANY 10.500.000 10.500.000 08:18 29/08/2026 1
15 PP2600354598 Bao cao su vn0110446823 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN 5.700.000 5.700.000 08:59 03/09/2026 1
vn0301428254 DAN LE MEDICINE COMPANY LIMITED 5.770.000 08:59 03/09/2026 2
vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 6.300.000 08:02 03/09/2026 3
16 PP2600354599 Bao đo huyết áp loại 1 dây các cỡ (có đầu nối) dùng cho Máy theo dõi bệnh nhân sử dụng cho người lớn No contractor participated in the online quotation
17 PP2600354600 Bao đo huyết áp loại 1 dây các cỡ (có đầu nối) dùng cho Máy theo dõi bệnh nhân sử dụng cho trẻ em No contractor participated in the online quotation
18 PP2600354601 Vòng bít/ Bao đo huyết áp cơ, cỡ nhỏ/ trung/ lớn vn0315661476 THANH PHAT MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 7.800.000 7.800.000 08:56 03/09/2026 1
19 PP2600354602 Máy đo huyết áp nhi vn0400638848 TAM DINH JSC 2.520.000 2.520.000 08:59 03/09/2026 1
20 PP2600354603 Chỉ Nylon không tan số 3/0 vn0315134695 HA KIM PHAT SERVICE TRADING COMPANY LIMITED 44.100.000 44.100.000 16:40 31/08/2026 1
21 PP2600354604 Chỉ Nylon không tan số 4/0 vn0315134695 HA KIM PHAT SERVICE TRADING COMPANY LIMITED 100.800.000 100.800.000 16:44 31/08/2026 1
22 PP2600354605 Clip kẹp mạch máu vn0312778927 TIN UY MEDICAL EQUIPMENT TECHNOLOGIES COMPANY LIMITED 5.700.000 5.700.000 11:25 28/08/2026 1
23 PP2600354606 Cọ bond sử dụng trong nha khoa No contractor participated in the online quotation
24 PP2600354607 Hộp đựng vật sắt nhọn 1,5L vn3603825119 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ĐIỆP - LONG THÀNH 6.470.000 6.470.000 08:59 03/09/2026 1
vn0301428254 DAN LE MEDICINE COMPANY LIMITED 6.480.000 08:59 03/09/2026 2
25 PP2600354608 Hộp đựng vật sắt nhọn 6,8L vn3603825119 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ĐIỆP - LONG THÀNH 15.000.000 15.000.000 08:59 03/09/2026 1
vn0318234200 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ GIA XUÂN 16.000.000 08:59 03/09/2026 2
vn0301428254 DAN LE MEDICINE COMPANY LIMITED 17.500.000 08:59 03/09/2026 3
26 PP2600354609 Lamen 22x22mm No contractor participated in the online quotation
27 PP2600354610 Ống nghiệm EDTA K2, 2mL vn0318581003 TRUNG SON MEDICAL EQUIPMENT CO.,LTD 55.700.000 55.700.000 08:59 03/09/2026 1
vn6001817483 PHUOC PHAT EAKAO COMPANY LIMITED 55.800.000 08:59 03/09/2026 2
vn0318234200 CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT BỊ Y TẾ GIA XUÂN 59.878.000 08:59 03/09/2026 3
vn0318494992 Công Ty TNHH MTV Thiết Bị Y Tế Khánh Điền 66.420.000 08:59 03/09/2026 4
vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 73.800.000 08:56 03/09/2026 5
vn0313947663 MEKONG EXPERIMENT EQUIPMENT COMPANY LIMITED 81.000.000 08:54 03/09/2026 6
vn0313581017 WEMBLEY MEDICAL JOINT STOCK COMPANY 81.500.000 08:45 03/09/2026 7
28 PP2600354611 Ống nghiệm chân không EDTA K3 5mL vn6001817483 PHUOC PHAT EAKAO COMPANY LIMITED 6.000.000 6.000.000 08:59 03/09/2026 1
vn0313581017 WEMBLEY MEDICAL JOINT STOCK COMPANY 6.040.000 08:44 03/09/2026 2
29 PP2600354612 Ống nghiệm chân không EDTA K3 2mL No contractor participated in the online quotation
30 PP2600354613 Ống nghiệm Citrat vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 5.400.000 5.400.000 08:59 03/09/2026 1
vn0313581017 WEMBLEY MEDICAL JOINT STOCK COMPANY 5.520.000 08:59 03/09/2026 2
31 PP2600354614 Test phát hiện H.Pylori dạ dày bằng phản ứng urease (CLO test) vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 13.200.000 13.200.000 08:56 03/09/2026 1
vn0315661476 THANH PHAT MEDICAL EQUIPMENT COMPANY LIMITED 14.400.000 08:40 02/09/2026 2
32 PP2600354615 Giấy y tế 40x50 vn3603825119 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ĐIỆP - LONG THÀNH 17.000.000 17.000.000 08:59 03/09/2026 1
vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 18.000.000 08:55 03/09/2026 2
33 PP2600354616 Túi cuộn tiệt trùng loại dẹp 200mm x 200m No contractor participated in the online quotation
34 PP2600354617 Dung dịch Acetic acid 3% No contractor participated in the online quotation
35 PP2600354618 Dung dịch lugol 3% vn0309526285 THIEN AN MEDICINE EQUIPMENT COMPANY LIMITED 4.260.000 4.260.000 08:07 03/09/2026 1
36 PP2600354619 Dung dịch sát khuẩn tay nhanh thường quy vn0313110385 SG PHARMA COMPANY LIMITED 44.160.000 44.160.000 08:59 03/09/2026 1
vn0305398057 LAVICOM COMPANY LIMITED 46.200.000 08:07 03/09/2026 2
vn0316950713 AN PHAT TRADE AND INVESTMENT ONE MEMBER LIMITED LIABILITY COMPANY 138.000.000 13:27 28/08/2026 3
37 PP2600354620 Thuốc thử Clo dư vn0304728672 THUY AN BIOTECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY 7.656.000 7.656.000 08:33 03/09/2026 1
38 PP2600354621 Muối hoàn nguyên nước RO vn0110446823 CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN 20.000.000 20.000.000 08:43 03/09/2026 1
39 PP2600354622 Dụng dịch rửa màng MDT4 vn0304728672 THUY AN BIOTECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY 39.480.000 39.480.000 08:33 03/09/2026 1
40 PP2600354623 Dung dịch khử khuẩn, làm sạch và tẩy cặn máy thận nhân tạo Citrosteril (hoặc tương đương) vn0304728672 THUY AN BIOTECHNOLOGY JOINT STOCK COMPANY 21.000.000 21.000.000 08:59 03/09/2026 1
vn0319378621 THIEN TUONG TECHNOLOGY TRADING COMPANY LIMITED 22.000.000 08:45 03/09/2026 2
vn0316704549 TELECOMMUNICATIONS FAST COMPANY LIMITED 22.365.000 08:16 03/09/2026 3
41 PP2600354624 Cloramin B vn3603825119 CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HOÀNG ĐIỆP - LONG THÀNH 12.200.000 12.200.000 07:14 03/09/2026 1
42 PP2600354625 Javel 10- 11% vn6001817483 PHUOC PHAT EAKAO COMPANY LIMITED 8.500.000 8.500.000 08:55 03/09/2026 1
You did not use the site, Click here to remain logged. Timeout: 60 second