Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

APEC-Hồ Cửa Cạn

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:00 05/09/2026
Mã KHLCNT
PL2500157348-09
Thời gian đăng tải
15:59 05/09/2026
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
APEC-Hồ Cửa Cạn
Mục tiêu đầu tư
Theo Quyết định số 924/QĐ-UBND ngày 09/9/2025
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2500048114-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm B
Thời gian thực hiện dự án
3 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình Nông nghiệp và Phát triển nông thôn tỉnh An Giang
Ngày phê duyệt
27/08/2026
Số QĐ phê duyệt
233/QĐ-BQLDA
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Giá gói thầu thấp nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Giá gói thầu thấp nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Giá gói thầu thấp nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Tổng mức đầu tư, Tổng mức đầu tư, Giá gói thầu cao nhất, Cơ quan phê duyệt, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Chủ đầu tư, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Giá gói thầu thấp nhất, Giá gói thầu cao nhất, Ngày phê duyệt, Số QĐ phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 24
1.Gói thầu số 01: Tư vấn lập nhiệm vụ khảo sát, lập báo cáo nghiên cứu khả thi, lập thiết kế BVTC và lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng rừng và các gói thầu liên quan
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
5 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Nhiệm vụ khảo sát xây dựng. - Nhiệm vụ báo cáo nghiên cứu khả thi. - Nhiệm vụ thiết kế BVTC. - Nhiệm vụ Cắm mốc ranh giới dự án và trích đo bản đồ địa chính phục vụ lập thủ tục giao cấp đất. - Nhiệm vụ lập hồ sơ chuyển đổi mục đích sử dụng rừng. - Các nhiệm vụ liên quan.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Phú Quốc, Tỉnh Kiên Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
2.Gói thầu số 02: Tư vấn Khảo sát cắm mốc ranh giới dự án và trích đo bản đồ địa chính phục vụ lập thủ tục giao cấp đất; Khảo sát địa hình, địa chất, thí nghiệm các hàm lượng nguyên tố hoá học trong đất và lập báo cáo nghiên cứu khả thi, lập thiết kế BVTC
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Khảo sát cắm mốc ranh giới dự án. - Lập bản vẽ trích đo địa chính. - Thu thập số liệu khí tượng thuỷ văn. - Thực hiện khảo sát hình, địa chất theo nhiệm vụ được duyệt. - Thí nghiệm các hàm lượng nguyên tố hoá học trong đất. - Lập báo cáo nghiên cứu khả thi – Tổng mức đầu tư; - Lập thiết kế BVTC – dự toán.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
3.Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát khảo sát lập báo cáo NCKT, lập thiết kế BVTC và cắm mốc ranh giới dự án
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Giám sát công tác khảo sát của nhà thầu khảo sát xây dựng (gói thầu số 02). - Giám sát công tác cắm mốc ranh dự án
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
4.Gói thầu số 04: Tư vấn Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công, dự toán rà phá bom mìn, vật nổ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập phương án kỹ thuật thi công cho công tác Rà phá bom mìn, vật nổ
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
5.Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi, thiết kế BVTC – dự toán xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Kiểm tra sự phù hợp, tính đúng đắn của hồ sơ thiết kế và dự toán so với tiêu chuẩn, quy định pháp luật hiện hành.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
6.Gói thầu số 06: Tư vấn Giám sát thi công rà phá bom mìn, vật nổ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập nhiệm vụ giám sát. Bố trí nhân sự giám sát, kiểm tra nhân sự, thiết bị thi công và thực hiện giám sát rà phá bom mìn, tiêu hủy bom mìn. Nghiệm thu công tác rà phá bom mìn và thanh toán theo quy định
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
7.Gói thầu số 07: Thi công rà phá bom mìn, vật nổ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Bố trí nhân sự, thiết bị theo hợp đồng. Xác định khu vực, cắm tuyến phạm vi rà phá bom mìn. Thực hiện rà phá bom mìn trong phạm vi được xác định. Tiêu hủy bom mìn, vật nổ
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
8.Gói thầu số 11: Tư vấn lập định mức một số công tác thuộc dự toán xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
660 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn xác định định mức dự toán mới, định mức dự toán điều chỉnh
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
9.Gói thầu số 12: Tư vấn quản lý an toàn đập, hồ chứa
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
660 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Khảo sát, lập báo cáo, phương án quản lý an toàn đập, hồ chứa nước
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
10.Gói thầu số 13: Tư vấn lập hồ sơ cấp phép sử dụng tài nguyên nước mặt
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
180 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn lập hồ sơ cấp phép sử dụng tài nguyên nước mặt
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
11.Gói thầu số 14: Tư vấn lập hồ sơ chuyển mục đích sử dụng rừng
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Khảo sát, điều tra, đánh giá hiện trạng rừng và đất lâm nghiệp phục vụ công tác chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trương ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
12.Gói thầu số 08: Thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
620 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Bố trí nhân sự, thiết bị theo hợp đồng. - Lập đề cương thí nghiệm hiện trường; Kiểm tra nguồn vật liệu đầu vào, cấp phối bê tông, nguồn cấp vật tư chính… - Bố trí mặt bẳng công trình phục vụ thi công, định vị tim tuyến công trình. - Thi công các hạng mục phục vụ thi công; thi công hạng mục chính, các hạng mục phụ trợ của công trình. - Nghiệm thu, thanh toán, hoàn công. - Lập kế hoạch, tiến độ trong quá trình thi công. - Đảm bảo an toàn lao động và vệ sinh môi trường trong quá trình thi công.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
13.Gói thầu số 09: Giám sát Thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
620 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
-Lập đề cương giám sát -Bố trí nhân sự giám sát, kiểm tra nhân sự, thiết bị thi công và thực hiện giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị... -Nghiệm thu khối lượng hoàn thành và thanh toán theo quy định.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
14.Gói thầu số 10: Bảo hiểm công trình xây dựng
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
620 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Bảo hiểm các sự cố xảy ra nếu có… trong suốt quá trình thi công xây dựng và bảo hành công trình
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Theo tỷ lệ phần trăm
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
15.Gói thầu số 15: Tư vấn lập phương án tận dụng gỗ rừng
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
45 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Khảo sát, điều tra, đánh giá hiện trạng loại thực vật thông thường rừng tự nhiên để phục vụ lập phương án khai thác tận dụng. - Đề xuất phương án chi phí khai thác, tận thu và vận chuyển tập kết gỗ.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
16.Gói thầu số 16: Kiểm toán độc lập
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
540 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Kiểm toán độc lập xuyên suốt từ giai đoạn chuẩn bị đầu tư đến khi dự án hoàn thành và quyết toán theo Nghị định số 254/2025/NĐ-CP (không bao gồm bồi thường, hỗ trợ, tái định cư)
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
17.Gói thầu số 17: Tư vấn quản lý môi tường trong quá trình thực hiện dự án
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
540 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Lấy mẫu, phân tích chất lượng môi trường nền. - Lấy mẫu, phân tích chất lượng môi trường định kỳ trong giai đoạn thi công xây dựng. - Giám sát việc thực hiện bảo vệ môi trường trong giai đoạn thi công.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
18.Gói thầu số 18: Tư vấn lập Nhiệm vụ và Dự toán khảo sát, lập báo cáo an toàn đập, hồ chứa
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Lập nhiệm vụ và dự toán khảo sát lập báo cáo an toàn đập, hồ chứa đảm bảo tuân thủ theo các quy định của pháp luật về quản lý an toàn đập, hồ chứa nước.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
19.Gói thầu số 19: Tư vấn lập nhiệm vụ lập phương án chuyển vị bảo tồn cây Kiền Kiền trong hồ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
3 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Lập nhiệm vụ khảo sát, xây dựng phương án chuyển vị cây Kiền Kiền trong lòng hồ. - Lập nhiệm vụ xây dựng phương án chăm sóc, bảo tồn, đảm bảo sinh trưởng và phát triển cho các cá thể cây sau chuyển vị.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
20.Gói thầu số 20: Tư vấn lập nhiệm vụ, dự toán thiết kế hệ thống camera giám sát
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
5 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Lập nhiệm vụ và dự toán lập thiết kế hệ thống camera giám sát trong quá trình thi công, quản lý gỗ rừng, quản lý khoáng sản
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
21.Gói thầu số 21: Tư vấn lập thiết kế và dự toán hệ thống camera giám sát
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Lập thiết kế bản vẽ thi công, dự toán lắp đặt hệ thống camera giám sát.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
22.Gói thầu số 22: Tư vấn thẩm tra thiết kế và dự toán hệ thống camera giám sát
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dự toán gói thầu được duyệt sau khi phê duyệt KHLCNT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Kiểm tra sự phù hợp, tính đúng đắn của hồ sơ thiết kế bản vẽ thi công, dự toán lắp đặt hệ thống camera giám sát.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
23.Gói thầu số 23: Tư vấn thẩm tra Nhiệm vụ và dự toán lập An toàn hồ đập
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Thẩm tra Nhiệm vụ và dự toán lập hồ sơ An toàn hồ đập.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không
24.Gói thầu số 24: Tư vấn lập phương án di dời và chăm sóc cây kiền kiền
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
15 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Lập phương án đi dời và chăm sóc cây kiền kiền trong phạm vi thực hiện dự án.
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách trung ương và ngân sách tỉnh
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Đặc khu Phú Quốc, Tỉnh An Giang
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "APEC-Hồ Cửa Cạn". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "APEC-Hồ Cửa Cạn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 0

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây