Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Các công trình ĐTXD đợt 2/2021

  Đang xem      
Tìm thấy: 09:13 11/03/2021
Số KHLCNT
20210322457-00
Ngày đăng tải
09:11 11/03/2021
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Các công trình ĐTXD đợt 2/2021
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20210322444-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
09/03/2021
Số QĐ phê duyệt
51/QĐ-ĐLKH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 17
1.Gói thầu số 19.2021 - Mua sắm Cột bê tông ly tâm
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Gói thầu số 20.2021 - Mua sắm Dây dẫn điện
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Gói thầu số 22.2021 - Mua sắm Máy biến áp phân phối
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Gói thầu số 21.2021 - Mua sắm Cáp ngầm trung áp
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Gói thầu số 29.2021 - Thi công xây dựng công trình Hoàn thiện lưới điện khu vực Khánh Vĩnh năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
150 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Gói thầu số 25.2021 - Mua sắm Dao cách ly, LBS 24kV
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
60 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.Gói thầu số 24.2021 - Mua sắm Xà thép, tiếp địa, tủ điện và Aptomat
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
30 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
8.Gói thầu số 27.2021 - Thi công xây dựng công trình Hoàn thiện lưới điện khu vực Cam Lâm năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
150 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
9.Gói thầu số 26.2021 - Mua sắm nguyên vật liệu sản xuất hộp Composite
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
30 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
10.Gói thầu số 28.2021 - Thi công xây dựng công trình Hoàn thiện lưới điện khu vực Diên Khánh năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
11.Gói thầu số 30.2021 - Thi công xây dựng công trình Hoàn thiện đường dây 110kV Nha Trang-Tuy Hòa
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
12.Gói thầu số 31.2021 - Tư vấn giám sát các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
180 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
13.Gói thầu số 32.2021 - Kiểm toán quyết toán các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
150 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
14.Gói thầu XL02.2021 - Thi công xây dựng công trình ĐTXD đợt 2 năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
150 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Tự thực hiện, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
15.Gói thầu TN02.2021 - Thí nghiệm VTTB cho các công trình ĐTXD đợt 2 năm 2021
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
90 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Tự thực hiện, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
16.Gói thầu GC02.2021 - Nhân công sản xuất hộp Composite
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
90 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Tự thực hiện, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
17.Gói thầu số 23.2021 - Mua sắm Chống sét van, cách điện, đầu cáp ngầm và vật liệu điện
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
45 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ĐTXD và vay TM năm 2021
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2021
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Các công trình ĐTXD đợt 2/2021". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Các công trình ĐTXD đợt 2/2021" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 108

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây