Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Đấu thầu Tiểu dự án FIRST-VNF

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:57 21/07/2018
Số KHLCNT
20180750709-00
Ngày đăng tải
10:57 21/07/2018
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Đấu thầu Tiểu dự án FIRST-VNF
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20180742299-01
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
31/05/2018
Số QĐ phê duyệt
1510/QĐ-BKHCN
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 18
1.Cung cấp thiết bị phục vụ phòng thí nghiệm
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
5 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Cung cấp hóa chất và dụng cụ thí nghiệm phục vụ nghiên cứu và sản xuất thử nghiệm
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Cung cấp enzyme phục vụ nghiên cứu và sản xuất thực nghiệm
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Cung cấp nguyên liệu phục vụ nghiên cứu và sản xuất thử nghiệm
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Cung cấp thiết bị cho sản xuất thử nghiệm Dịch tôm thủy phân và Chitosan
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Cung cấp thiết bị cho sản xuất thử nghiệm Chitin
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
7.Cung cấp hệ thống bồn chứa phục vụ sản xuất thử nghiệm
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
8.Decanter 2 pha
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
9.Cung cấp Hệ thống lọc nước
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
10.Cung cấp hệ thống cô dịch liên tục
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
11.Cung cấp máy bơm, máy nghiền, máy sấy, máy trộn,...
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
12.Cung cấp dịch vụ đăng ký ISO, xây dựng thương hiệu và chiến lược kinh doanh số FIRST/2b2/VNF/G13
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
13.01 Chuyên gia trong nước về xử lý nước thải
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
7 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
14.01 Chuyên gia trong nước về công nghệ thiết bị sản xuất (Dịch tôm thủy phân)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
9 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
15.01 Chuyên gia trong nước về dinh dưỡng thủy sản (Dịch tôm thủy phân)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
8 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
16.01 Chuyên gia trong nước đánh giá thức ăn thủy sản (Dịch tôm thủy phân)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
5 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
17.01 Chuyên gia trong nước về nuôi trồng thủy sản (Dịch tôm thủy phân)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
7 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
18.01 Chuyên gia trong nước về đấu thầu
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Nguồn kinh phí tài trợ: 40,30% từ nguồn IDA của Dự án First, 59,70% từ nguồn vốn đối ứng của Nhóm hợp tác
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Đấu thầu Tiểu dự án FIRST-VNF". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Đấu thầu Tiểu dự án FIRST-VNF" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 74

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây