Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Dự án HPMP II

Tìm thấy: 14:27 10/06/2022
Số KHLCNT
20220583008-00
Ngày đăng tải
14:22 10/06/2022
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Dự án HPMP II
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Hoạt động chi thường xuyên
Ngày phê duyệt
27/05/2022
Số QĐ phê duyệt
1110/QĐ-BTNMT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Tổng mức đầu tư, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Cơ quan phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Loại thông báo, Hình thức thông báo, Phân loại, Tổng mức đầu tư, Cơ quan phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Ngày đăng tải (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Loại thông báo, Hình thức thông báo, Phân loại, Tổng mức đầu tư, Cơ quan phê duyệt, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 15
1.Tư vấn kiểm tra, đánh giá thực hiện đối với các doanh nghiệp được lựa chọn chuyển đổi công nghệ
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
15 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS) D33, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
2.Kiểm toán độc lập cho các năm 2022 - 2023
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
24 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS) D33, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
3.Tư vấn trong nước hỗ trợ nghiên cứu xây dựng tiêu chuẩn đánh giá năng lực và chứng nhận kỹ thuật viên lĩnh vực dịch vụ bảo dưỡng điều hòa không khí
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
4.Tư vấn quốc tế hỗ trợ chuyển đổi công nghệ cho doanh nghiệp trong lĩnh vực xốp
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
16 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
5.Tư vấn trong nước hỗ trợ chuyển đổi công nghệ cho doanh nghiệp trong lĩnh vực xốp
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
16 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
6.Tư vấn trong nước hỗ trợ thực hiện dự án chuyển đổi công nghệ và trình diễn sử dụng công nghệ thay thế trong lĩnh vực sản xuất thiết bị lạnh
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
16 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
7.Tư vấn trong nước xây dựng tiêu chuẩn sử dụng môi chất lạnh có tính cháy trong sản xuất điều hòa không khí treo tường
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
12 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
8.Tư vấn trong nước xây dựng tài liệu kỹ thuật hướng dẫn chuyển đổi công nghệ loại trừ HCFC-22
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
9 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
9.Đơn vị điều phối hỗ trợ triển khai khoản tài trợ cho nhóm doanh nghiệp nhỏ và vừa trong lĩnh vực sản xuất thiết bị lạnh (SMEs)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
16 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS) D33, trong nước sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2023
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
10.Mua sắm đồ nghề tài trợ cho các doanh nghiệp nhỏ và vừa trong lĩnh vực sản xuất thiết bị lạnh
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
16 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
11.Xây dựng cơ sở dữ liệu hoạt động đào tạo và tăng cường năng lực trên trang thông tin điện tử phục vụ công tác quản lý
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh, trong nước không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
12.Mua sắm bổ sung trang thiết bị văn phòng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
2 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh, trong nước không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
13.Bảo trì và nâng cấp phần mềm quản lý hành chính - tài chính dự án
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
19 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh, trong nước không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
14.Mua sắm bổ sung bộ đồ nghề giảng dạy
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
15.Mua sắm bổ sung bộ đồ nghề sửa chữa
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
WB
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2022
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Dự án HPMP II". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Dự án HPMP II" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 92

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây