Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Đường Chùa Đất Đỏ 1 (nối dài)

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 17:12 22/05/2025
Mã KHLCNT
PL2500125259-00
Thời gian đăng tải
17:11 22/05/2025
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Đường Chùa Đất Đỏ 1 (nối dài)
Mục tiêu đầu tư
Đường Chùa Đất Đỏ 1 (nối dài) sau khi hoàn thành sẽ giúp cho việc đi lại của người dân trong địa phương, cũng như các khu vực lân cận khác được tốt hơn, tạo điều kiện thuận lợi cho việc vận chuyển nông sản, hàng hóa, trao đổi buôn bán trong khu vực. Đồng thời góp phần thúc đẩy sự phát triển về mặt kinh tế, xã hội trong những năm tiếp theo. Đó chính là mục tiêu để đầu tư xây dựng công trình nêu trên.
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2500030806-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm C
Thời gian thực hiện dự án
45 Ngày
Cơ quan ban hành quyết định
Ủy ban nhân dân xã Tân Đông
Ngày phê duyệt
09/05/2025
Số QĐ phê duyệt
172/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 1
1.Đường Chùa Đất Đỏ 1 (nối dài)
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
45 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
- Tổng chiều dài thiết kế: 356m, tim đường thiết kế bám theo hiện hữu. - Mặt đường Bm= 2,5m, lề đường Bl≥0,5m/bên, nền đường Bn≥3,5m. - Mặt đường bê tông đá 1x2 mác 250 dày 100cm. - Tấm nilon chống mất nước bê tông. - Lớp cấp phối đá dăm dày trung bình 10cm đầm nén K≥0,95. - Lắp dựng biển báo hiệu giao thông, tên đường.
Chi tiết nguồn vốn
Vốn ngân sách xã, vốn huyện khen thưởng và nguồn nhân dân đóng góp.
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2025
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Gò Công Đông, Tỉnh Tiền Giang
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Đường Chùa Đất Đỏ 1 (nối dài)". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Đường Chùa Đất Đỏ 1 (nối dài)" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 18

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây