Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

ĐƯỜNG H46

  Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:37 14/03/2020
Số KHLCNT
20200315942-00
Ngày đăng tải
14:24 07/03/2020
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
ĐƯỜNG H46
Chủ đầu tư
BAN QUẢN LÝ CHƯƠNG TRÌNH MỤC TIÊU QUỐC GIA XÃ PHƯỚC HIỆP
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20200315123-00
Tên dự án
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
27/02/2020
Số QĐ phê duyệt
1032/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 5
1.giám sát thi công xây dựng
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố phân cấp cho huyện (vốn nông thôn mới) và vốn dân đóng góp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Xây lắp (đã bao gồm hạng mục chung)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố phân cấp cho huyện (vốn nông thôn mới) và vốn dân đóng góp
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Lập HSMT va đánh gia HSDT gói thầu xây lắp
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
60 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố phân cấp cho huyện (vốn nông thôn mới) và vốn dân đóng góp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Bảo hiểm công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố phân cấp cho huyện (vốn nông thôn mới) và vốn dân đóng góp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 2 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Kiểm toán công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
60 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách thành phố phân cấp cho huyện (vốn nông thôn mới) và vốn dân đóng góp
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2020
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "ĐƯỜNG H46". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "ĐƯỜNG H46" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 52

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây