Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

KCHKM từ nhà ông Lừa đến Bầu Đá

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 12:42 23/11/2024
Mã KHLCNT
PL2400285503-00
Thời gian đăng tải
12:40 23/11/2024
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
KCHKM từ nhà ông Lừa đến Bầu Đá
Mục tiêu đầu tư
Nâng cấp hoàn chỉnh hệ thống kênh mương phục vụ tưới tiêu cho đồng ruộng, phục vụ sản xuất lúa cho nhân dân.
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư thuê tư vấn quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2400071134-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm C
Thời gian thực hiện dự án
1 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Ủy ban nhân dân xã Ninh Trung
Ngày phê duyệt
08/07/2024
Số QĐ phê duyệt
130/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 3
1.Tư vấn Quản lý dự án
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
90 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Quản lý dự án, làm thủ tục hồ sơ pháp lý, quản lý tiến độ, chất lượng cho dự án
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
2.Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát về chất lượng, khối lượng, tiến độ và an toàn lao động trong quá trình thi công xây dựng công trình
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
3.Thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thi công xây dựng và hoàn thiện công trình đảm bảo chất lượng, khối lượng, tiến độ và an toàn
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách xã
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Thị xã Ninh Hòa, Tỉnh Khánh Hòa
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "KCHKM từ nhà ông Lừa đến Bầu Đá". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "KCHKM từ nhà ông Lừa đến Bầu Đá" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 56

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây