Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch 01

  Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 11:04 06/12/2018
Số KHLCNT
20181200128-00
Ngày đăng tải
11:04 06/12/2018
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch 01
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20181200117-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
23/11/2018
Số QĐ phê duyệt
Số 96/QĐ-UBND
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 4
1.Gói thầu số 1: Tư vấn quản lý dự án
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách huyện Gia Lâm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Gói thầu số 2: Tư vấn đấu thầu
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
20 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách huyện Gia Lâm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
90 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách huyện Gia Lâm
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Gói thầu số 4: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
90 Ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Ngân sách huyện Gia Lâm
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 1 Năm 2019
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch 01". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch 01" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 58

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây