Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch LCNT đợt 2

  Đang xem      
Tìm thấy: 02:55 03/05/2024
Mã KHLCNT
PL2400068877-00
Thời gian đăng tải
22:17 02/05/2024
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch LCNT đợt 2
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Mục tiêu đầu tư
Xây dựng doanh trại Lữ đoàn 94 tại Tây Ninh đáp ứng nhu cầu sinh hoạt, làm việc, đồng thời góp phần hoàn thành tốt mọi nhiệm vụ được giao
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2400006950-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm C
Thời gian thực hiện dự án
2024 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Tổng cục II/BQP
Ngày phê duyệt
02/05/2024
Số QĐ phê duyệt
598/QĐ-TCII
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 7
1.Gói thầu số 04: Tư vấn lựa chọn nhà thầu
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu xây lắp số 06, 07, 08
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
2.Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
180 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Giám sát thi công các gói thầu xây lắp số 06, 07, 08, 09 của dự án
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
3.Gói thầu số 10: Tư vấn kiểm toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
210 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Kiểm tra tính hợp lệ, hợp lý, hợp pháp của tạm ứng, khối lượng, hoá đơn, thanh toán
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
4.Gói thầu số 06: Thi công nhà ở bộ đội, PCCC
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
150 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thi công xây dựng nhà ở bộ đội và hệ thống phòng cháy chữa cháy
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
5.Gói thầu số 07: Thi công hạ tầng kỹ thuật
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Thi công hạ tầng kỹ thuật (san nền, sân bê tông, đường bê tông, hệ thống cấp thoát nước mạng ngoài)
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
6.Gói thầu số 09: Cung cấp, lắp đặt doanh cụ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Cung cấp, lắp đặt doanh cụ
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không
7.Gói thầu số 08: Xây dựng, lắp đặt điện mạng ngoài và thiết bị trạm biến áp 100KVA
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Xây dựng, lắp đặt thiết bị trạm biến áp và điện mạng ngoài
Chi tiết nguồn vốn
NSNN
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý II, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Trảng Bàng, Tỉnh Tây Ninh
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch LCNT đợt 2". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch LCNT đợt 2" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 42

QC LuatVietnam giua trang
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây