Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:21 29/12/2025
Mã KHLCNT
PL2500371619-00
Thời gian đăng tải
16:15 29/12/2025
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Mục tiêu đầu tư
Chợ Hoa Tết tại Khu Thương mại Bình Điền là một hoạt động văn hóa truyền thống hàng năm (đã tổ chức được 11 năm, năm nay là năm thứ 12) của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn - TNHH Một thành viên nói chung và của Công ty Quản lý và Kinh doanh Chợ Bình Điền nói riêng trong mỗi dịp xuân về, tạo điều kiện cho các nhà vườn, thương nhân kinh doanh ngành hoa tươi, cây kiểng,… giao lưu, trưng bày giới thiệu và mua bán sản phẩm phục vụ cho người dân xung quanh trong khu vực đón Tết Nguyên đán, cũng như qu
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2500073231-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm C
Thời gian thực hiện dự án
6 Tháng
Cơ quan ban hành quyết định
Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn - TNHH Một Thành viên
Ngày phê duyệt
22/12/2025
Số QĐ phê duyệt
612/QĐ-TCT
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 8
1.Xây dựng Cổng chính, khu dịch vụ, trụ nhận diện và các tiểu cảnh
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
17 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Xây dựng Cổng chính, khu dịch vụ, trụ nhận diện và các tiểu cảnh
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
2.Sân khấu, âm thanh ánh sáng, nhà bạt
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Sân khấu, âm thanh ánh sáng, nhà bạt
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
3.Biểu diễn văn nghệ
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Biểu diễn văn nghệ
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
4.Tổ chức trò chơi thiếu nhi
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
4 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tổ chức trò chơi thiếu nhi
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
5.Khử mùi và vệ sinh
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
20 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Khử mùi và vệ sinh
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
6.Tư vấn đấu thầu
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
20 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn đấu thầu
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
7.Tư vấn Giám sát
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
26 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn Giám sát
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 1, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không
8.Tư vấn kiểm toán
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
60 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn kiểm toán
Chi tiết nguồn vốn
Chi phí sản xuất, kinh doanh của Tổng Công ty Thương mại Sài Gòn – TNHH Một thành viên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Tháng 2, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 25

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây