Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2

  Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 10:29 29/08/2026
Mã KHLCNT
PL2600285489-00
Thời gian đăng tải
10:28 29/08/2026
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2
Mục tiêu đầu tư
Phục vụ nhiệm vụ quốc phòng, an ninh và giao lưu, kết nối giữa đồng bào dân tộc tại bản Rào Tre (tỉnh Hà Tĩnh) với đồng bào dân tộc tại bản Cà Xen (tỉnh Quảng Bình), góp phần bảo tồn và phát triên giống nòi, giữ gìn và phát huy các giá trị bản sắc văn hóa truyền thống dân tộc; kết hợp với phát triển kinh tế, xã hội và liên kết vùng tại hai địa phương. Đồng thời phù hợp với quan điểm, chủ trương, chính sách của Đảng và Nhà nước đối với các vấn đề dân tộc
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2500004829-02
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm B
Thời gian thực hiện dự án
4 Năm
Cơ quan ban hành quyết định
Ban Chỉ huy Bộ đội Biên phòng tỉnh Hà Tĩnh
Ngày phê duyệt
25/08/2026
Số QĐ phê duyệt
2934/QĐ-BCH
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 4
1.Gói thầu số 18
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
450 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Xây lắp
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Xây dựng công trình
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng: 12 tỷ đồng; Ngân sách Nhà nước: 103 tỷ đồng
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2026
Loại hợp đồng
Theo đơn giá điều chỉnh
Địa điểm thực hiện
Xã Phúc Trạch, Tỉnh Hà Tĩnh
Sơ tuyển
Không
2.Gói thầu số 19
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
450 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn giám sát thi công xây dựng
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng: 12 tỷ đồng; Ngân sách Nhà nước: 103 tỷ đồng
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Xã Phúc Trạch, Tỉnh Hà Tĩnh
Sơ tuyển
Không
3.Gói thầu số 20
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
450 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Tư vấn quan trắc và giám sát môi trường giai đoạn thi công
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng: 12 tỷ đồng; Ngân sách Nhà nước: 103 tỷ đồng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Xã Phúc Trạch, Tỉnh Hà Tĩnh
Sơ tuyển
Không
4.Gói thầu số 21
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
450 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Phi tư vấn
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Bảo hiểm công trình
Chi tiết nguồn vốn
Ngân sách Nhà nước chi thường xuyên cho Quốc phòng: 12 tỷ đồng; Ngân sách Nhà nước: 103 tỷ đồng
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý III, 2026
Loại hợp đồng
Theo tỷ lệ phần trăm
Địa điểm thực hiện
Xã Phúc Trạch, Tỉnh Hà Tĩnh
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 2" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 4

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây