Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

KHO LƯƠNG THỰC TAM BÌNH

  Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 14:33 22/01/2016
Số KHLCNT
20160106210-00
Ngày đăng tải
14:33 22/01/2016
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
KHO LƯƠNG THỰC TAM BÌNH
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
 Dự án đầu tư
Trạng thái QĐ
 Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
25/03/2013
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 1
1.Cung cấp và lắp đặt hệ thống nhập lúa rời 35 tấn/giờ và thùng chứa lúa 300 tấn; Hệ thống nhập lúa bao và xuất gạo nguyên liệu, thành phẩm 60 tấn/giờ; Thùng chứa lúa sau sấy và xay 660 tấn; Hệ thống băng tải chuyển kho nội bộ và hệ thống cân đóng bao lúa khô.
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
120 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Vốn Tổng Công ty từ tài khoản tạm giữ tại kho bạc (từ nguồn sắp xếp, xử lý nhà đất của Tổng Công ty theo QĐ 09/2007/QĐ-TTg)
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý I/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "KHO LƯƠNG THỰC TAM BÌNH". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "KHO LƯƠNG THỰC TAM BÌNH" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 90

Ra mắt gói VIP9
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây