Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

lựa chọn nhà thầu tư vấn

Tìm thấy: 09:43 29/01/2019
Số KHLCNT
20180949830-02
Ngày đăng tải
09:43 29/01/2019
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
lựa chọn nhà thầu tư vấn
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
20180949797-00
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Trạng thái QĐ
Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
24/08/2018
Số QĐ phê duyệt
1885
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Giá gói thầu thấp nhất, Giá gói thầu cao nhất, Ngày đăng tải, Thông tin gói thầu (Xem thay đổi)

- Thay đổi: Hình thức thông báo, Ngày đăng tải (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 7
1.Tư vấn về hệ thống công nghệ thông tin (IC1)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
2 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Theo thời gian
Có sơ tuyển không
Không
2.Tư vấn về phân tích hệ thống và xây dựng cơ sở dữ liệu của hệ thống thống kê vận tải và logistics (IC2)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
3 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Theo thời gian
Có sơ tuyển không
Không
3.Tư vấn về vận tải và logistics (IC3)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
4 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Theo thời gian
Có sơ tuyển không
Không
4.Tư vấn về thống kê vận tải và logistics (IC4)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
2 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn tư vấn cá nhân, trong nước, không sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Theo thời gian
Có sơ tuyển không
Không
5.Khảo sát thu thập dữ liệu thống kê vận tải và logistics quốc gia và xây dựng phát hành báo cáo mẫu (F1)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS) D33, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
6.Thu thập và phân tích dữ liệu luồng hàng dựa trên các đầu mối vận tải chính (F2)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
6 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS) D33, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 3 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
7.Kiểm toán độc lập (Au)
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
18 Tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Tư vấn
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
ODA
Hình thức LCNT
Tuyển chọn dựa trên năng lực (CQS) D33, trong nước, sơ tuyển, không qua mạng
Phương thức LCNT
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý 4 Năm 2018
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "lựa chọn nhà thầu tư vấn". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "lựa chọn nhà thầu tư vấn" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 138

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây