Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Máy lưu hóa 45"- 48"

  Đang xem    
Tìm thấy: 09:33 26/12/2025
Mã KHLCNT
PL2500366880-00
Thời gian đăng tải
09:24 26/12/2025
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Máy lưu hóa 45"- 48"
Mục tiêu đầu tư
Đầu tư bổ sung 07 máy lưu hóa quy cách 45”- 48” nhằm từng bước tháo gỡ điểm nghẽn sản lượng trong khâu lưu hóa của dây chuyền sản xuất lốp PCR, để nâng cao năng lực sản xuất và đảm bảo tiến độ giao hàng. Đồng thời, góp phần nâng cao hiệu quả sử dụng thiết bị trong dây chuyền sản xuất, duy trì và mở rộng thị phần lốp PCR, từ đó tạo ra doanh thu và lợi nhuận ổn định cho Công ty
Hình thức quản lý dự án
Chủ đầu tư trực tiếp quản lý dự án
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Số hiệu dự án
PR2500072516-00
Tên dự án
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi đầu tư phát triển
Nhóm dự án
Nhóm C
Thời gian thực hiện dự án
12 Tháng
Cơ quan ban hành quyết định
Tổng giám đốc
Ngày phê duyệt
24/12/2025
Số QĐ phê duyệt
1184/QĐ-DRC
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 1
1.Cung cấp máy lưu hóa 45”- 48”
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
210 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Trực tiếp
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Cung cấp thiết bị máy lưu hóa 45”- 48” và dịch vụ chuyên gia hướng dẫn lắp đặt, chạy thử, hướng dẫn vận hành, duy tu bảo dưỡng, nghiệm thu.
Chi tiết nguồn vốn
Vốn chủ sở hữu, vay thương mại.
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý I, 2026
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Sơ tuyển
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Máy lưu hóa 45"- 48"". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Máy lưu hóa 45"- 48"" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây