Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Mua máy

  Đang xem  
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 22:43 22/11/2024
Mã KHLCNT
PL2400268425-01
Thời gian đăng tải
22:42 22/11/2024
Trạng thái đăng tải
Đã đăng tải
Tên kế hoạch LCNT
Mua máy
Bên mời thầu
Chủ đầu tư
Tên dự toán mua sắm
Dự án hỗ trợ máy xới đất, máy thu hoạch
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Dự toán mua sắm
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
Chi thường xuyên
Cơ quan ban hành quyết định
UBND xã Kon Gang
Ngày phê duyệt
08/11/2024
Số QĐ phê duyệt
119/QĐ-UBND
Quyết định phê duyệt

Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

File có biểu tượng này không được hệ thống mua sắm công hỗ trợ tải trực tiếp theo chế độ thường. Truy cập DauThau.info và chọn chế độ Tải về nhanh để tải file nếu bạn không sử dụng Windows có cài Agent. DauThau.info hỗ trợ tải về trên hầu hết trình duyệt và thiết bị hiện đại!
Trường hợp phát hiện BMT không đính kèm đầy đủ file E-HSMT và hồ sơ thiết kế, đề nghị nhà thầu thông báo ngay cho Chủ đầu tư hoặc Người có thẩm quyền theo địa chỉ nêu tại Chương II-Bảng dữ liệu trong E-HSMT và phản ánh tới đường dây nóng Báo Đấu thầu: 024 37686611
Các thông báo liên quan

- Thay đổi: Ngày đăng tải (Xem thay đổi)

Đăng lần đầu (Xem thay đổi)

Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 1
1.Mua máy xới đất, máy thu hoạch
Số TBMT/TBMST
Thời gian thực hiện gói thầu
10 ngày
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Hàng hóa
Quy trình áp dụng
Luật đấu thầu
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tóm tắt công việc chính của gói thầu
Mua 06 Máy xới đất hiệu Gui hua (gồm bộ càng và động cơ máy nổ) Thông số chi tiết: + Bộ Càng mb101-6 Dài x Rộng x Cao (mm): 2150 x 880 x 1285; Tốc độ lý thuyết (Km/h): 19.58; Dài x Rộng x Cao (mm): 2150 x 880 x 1285; Trọng lượng (Kg): 165 Tải trọng: 600): 19.58; Tỷ số truyền tiến: I – II – III – IV – V – VI 96.625 – 63.929 – 44.808 – 26.761 – 18.806 – 12.701; Tỷ số truyền lùi: I – II 207.234 – 58.626; Số lưỡi dao phay: 18 lưỡi; Kiểu lốp: 600 – 12; Áp suất lốp (Mpa): 20N/cm2; Khoảng cách Min với mặt đất(mm): 234; Kiểu ly hợp: Đĩa ma sát; Kiểu cơ cấu lái: Đóng mở bộ bánh răng ăn khớp; Kiểu phanh: Dạng hình vòng giãn nở trong;Truyền động: Dây curoa. + Động cơ máy nổ trên bộ càng MB101-6 là Emei R190N 10HP Công suất tối đa: 7,7 KW; Công suất làm việc: 7 KW; Tốc độ: 2300 vòng/phút; Tiêu hao nhiên liệu: ≤ 271 g/kw/h; Trọng lượng: 98 kg; Lượng chứa dầu bôi chơn: 4.5lít. Mua 03 Máy thu hoạch nông sản (gồm máy tuốt lúa và động cơ máy nổ): Thông số chi tiết: + Máy tuốt lúa hiệu Nhật Tân 1200 .Công suất: 15-17 phút/ sào ( Bắc Bộ); Tốc độ (vòng/phút): 900 – 1000; Trọng lượng (kg): 265; Tỷ lệ lúa sạch: 99 % + Máy nổ D8; Công suất: 8 HP Lưu lượng: 70-120 m3/h; Cột áp: 4-6 m; Dung tích xi lanh: 401 CC; Kiểu động cơ:Làm mát bằng nước – 1 xilanh – nằm ngang – 4 kỳ; Kích thước Piston: 85 x 90 mm x mm; Lượng xả Piston: 0.511; Tỷ số nén: 18; Hiệu suất/công suất/số vòng quay: 5.88/8/2200; Sự thiêu thụ nhiên liệu: ≤257.3g/kwh; Sự tiêu thụ dầu: ≤4.08 g/kwh; Thể tích bình chứa nhiên liệu: 8.5 lít; Hệ thống làm mát: quạt gió;Trọng lượng: 72 kg
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn vốn sự nghiệp thuộc Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào DTTS và miền núi năm 2024: 339.000.000đ
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi
Phương thức LCNT
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Thời gian LCNT
Quý IV, 2024
Loại hợp đồng
Trọn gói
Địa điểm thực hiện
Huyện Đak Đoa, Tỉnh Gia Lai
Địa điểm thực hiện (Sau sáp nhập)
Sơ tuyển

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Mua máy". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Mua máy" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 23

Video Huong dan su dung dauthau.info
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây