Kế hoạch lựa chọn nhà thầu

Mua sắm máy móc thiết bị

  Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Kết quả mở thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 15:12 04/07/2016
Số KHLCNT
20160702185-00
Ngày đăng tải
15:12 04/07/2016
Loại thông báo
Thông báo thực
Tên kế hoạch LCNT
Mua sắm máy móc thiết bị
Có sử dụng vốn ODA
Không
Nguồn vốn đầu tư
Không sử dụng vốn ODA
Tổng mức đầu tư
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Phân loại
 Dự án đầu tư
Trạng thái QĐ
 Đã có quyết định phê duyệt dự án đầu tư
Ngày phê duyệt
30/06/2016
Danh sách gói thầu:
Số gói thầu: 6
1.Mua sắm điều hòa không khí
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
03 tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Mua sắm thường xuyên
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý II-III/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
2.Mua sắm thang máy
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
06 tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Mua sắm thường xuyên
Hình thức LCNT
Chào hàng cạnh tranh,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý II-III/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
3.Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX Gói thầu số 01
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Mua sắm thường xuyên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý II-III/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
4.Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX gói thầu 02
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
30 ngày
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Mua sắm thường xuyên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý II-III/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
5.Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
Theo tiến độ lắp đặt thiết bị
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Mua sắm thường xuyên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý II-III/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không
6.Kiểm toán, thẩm tra quyết toán
Số TBMT/TBMST
Thực hiện trong
3 tháng
Trong nước/Quốc tế
Quốc tế
Đấu thầu qua mạng
Qua mạng
Lĩnh vực
Quy trình áp dụng
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Nguồn vốn
Mua sắm thường xuyên
Hình thức LCNT
Chỉ định thầu rút gọn,Trong nước,Không sơ tuyển,Một giai đoạn một túi hồ sơ
Phương thức LCNT
Thời gian LCNT
Quý IIIIV/2016
Hình thức HĐ
Trọn gói
Có sơ tuyển không
Không

Tiện ích dành cho bạn:

Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Chức năng Theo dõi kế hoạch lựa chọn nhà thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nắm bắt các thay đổi của kế hoạch LCNT "Mua sắm máy móc thiết bị". Phần mềm của chúng tôi sẽ thay bạn theo dõi các kế hoạch lựa chọn nhà thầu mà bạn đã đăng ký. Khi có bất kỳ thay đổi nào, nó sẽ ngay lập tức gửi mail thông báo đến bạn. Khi xuất hiện thông báo mời thầu của kế hoạch lựa chọn nhà thầu, phần mềm cũng sẽ thông tin đến bạn.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo kế hoạch lựa chọn nhà thầu tương tự như kế hoạch "Mua sắm máy móc thiết bị" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 2 Quốc tế của DauThau.info.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 70

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây